Warning VPS google bị reset pass lỗi do ai

Không tắt update , lúc update nó tự rs vps ->> pass về mặc định ban đầu nhé :)

Tôi là người sell vps gool nhiều như bác @phuonghao090 nói đó

Nếu 1 dịch vụ lớn như tớ thì chả thèm login lại acc mà đánh cắp dữ liệu của khách hàng hay gì cả.

Còn chuyện vps reset pass là có thật

Trường hợp 1: vps bác nhận bác chưa tắt windowupdate và theo khung giờ hằng ngày là 3hAM trong vps nó sẽ reset vps 1 lần xong vps đó sẽ quay về passs mặc định
Khắc phục: vô mà tắt windowupdate .
Trường hợp 2: chỉ có người bán acc đó nắm acc và login lại tự reset ( trường hợp này nếu bác muốn chắc chắn để biết chủ sell có reset không thì bác tắt windowupdate nếu đã tắt thì k có cớ gì vps reset và nếu bị reset thì bác chữi sell mới đúng) :)

Nếu 1 dịch vụ lớn như tớ thì chả thèm login lại acc mà đánh cắp dữ liệu của khách hàng hay gì cả.

Trường hợp 1: vps bác nhận bác chưa tắt windowupdate và theo khung giờ hằng ngày là 3hAM trong vps nó sẽ reset vps 1 lần xong vps đó sẽ quay về passs mặc định
Trường hợp 2: chỉ có người bán acc đó nắm acc và login lại tự reset ( trường hợp này nếu bác muốn chắc chắn để biết chủ sell có reset không thì bác tắt windowupdate nếu đã tắt thì k có cớ gì vps reset và nếu bị reset thì bác chữi sell mới đúng) :)
thỉnh thoảng tắt update nó vẫn restart vps mà (pass reset theo luôn)

VPS quá tải vẫn bị reset mà, m thỉnh thoang bị dính như vậy

Hỏi người sài acc ấy . chứ mà hỏi người bán thì đủ hiểu rồi cậu :D
người xài acc, acc chính chủ đổi pas làm gì? ko đổi pass thì reset nó vẫn 1 pass đó thôi thì làm sao biết đc ?

reset pass thật đó bác, mình cũng dính vài con đây. bác dùng vps gg phải ko?
dính vài con khác dính 1 cục! kiểu này lộ tut hết :eek:

thỉnh thoảng tắt update nó vẫn restart vps mà (pass reset theo luôn)

OK cảm ơn các bác . tại cách đây 2 tháng mình cũng sài vài acc mà chưa gặp trường hợp nào như này cả . Các bác mua vps mà gặp như mình cũng xử lí vậy thôi

@binh6699, @danhmay24h, @hungtai1900 close topic dùm mình với nhé . Cảm ơn nhiều

có 2 vấn đề
1 là người bán rs pass
2 là vps đó die và người khác creat vps ra đúng ip vps đó nên vẫn có thể connect dc nhưng k login dc

xác định reset là có nhé,
mình dùng mấy chục con mua của thằng tây, đổi hết pass rồi, hôm sau thấy không kết đuợpc, nhậo lại pass cũ thì lại ok :p

1. Restart về pass cũ là do chưa tắt update win

2 Restart ko về pass gì hết : chính xác mình bị rất nhiều nhé . Là do account hết tiền . GG nó ko xoá vps nhưng mà nó ko cho remote . nên nó báo là sai pass . Còn cầm cpanel của gg thì chỉ có chức năng restart + great + detele thôi ko có lấy lại pass được đâu

1. Restart về pass cũ là do chưa tắt update win

2 Restart ko về pass gì hết : chính xác mình bị rất nhiều nhé . Là do account hết tiền . GG nó ko xoá vps nhưng mà nó ko cho remote . nên nó báo là sai pass . Còn cầm cpanel của gg thì chỉ có chức năng restart + great + detele thôi ko có lấy lại pass được đâu
theo tớ biết thì nó thằng Panel nó muốn đổi pass chỉ cần nó restar + change pass mới là pó tay gì mình ko có quyền restar để về pass mặc định đồng nghỉa mất :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week