Request VPS Google giờ có thể làm gì hả các bác

phucnguyentv

Junior
Reactions
44
MR
0.037
Hiện tại mình có thể reg 1 số lượng không hề nhỏ VPS GOOGLE. Bác nào có thể hướng dẫn mình cách kiếm tiền với số lượng VPS đó thì mình xin hậu tạ thoả đáng :D

cấu hình thế này:

bán acc hay bán 1 core 4GB không bác, em cần có 5 con thôi :( 2 hôm nay thằng google nó càn quét mấy acc cloud của em sống được 1 tháng giờ die sạch sẽ :(

Upvote 0
Mình muốn ăn mảnh trước bác à, theo dự đoán của mình thì vài tháng nữa Google sẽ có chế độ khác thôi. không ăn hoài được đâu
Còn ăn còn tát bác à , 3 tháng nay vẫn ăn ổn 10 kênh :)

Upvote 0
Bác cho hỏi. Kênh yôutbe bị khóa vậy gmail có bị khóa luôn không bác
tại sao gmail lại bị khóa , phải có lý do chứ , chứ bình thường die kênh cũng đâu ảnh hưởng tới gmail

Upvote 0
tại sao gmail lại bị khóa , phải có lý do chứ , chứ bình thường die kênh cũng đâu ảnh hưởng tới gmail
Kênh YTB ko kiếm tiền nhưng chúng nó vẫn cứ khóa. Acc Gmail thì không biết hôm này nó khóa đây.
:v Cái kênh chuyên up mấy Video tự quay... :v Uổng và đau ghê luôn/.

Upvote 0
Kênh YTB ko kiếm tiền nhưng chúng nó vẫn cứ khóa. Acc Gmail thì không biết hôm này nó khóa đây.
:v Cái kênh chuyên up mấy Video tự quay... :v Uổng và đau ghê luôn/.
video tự quay bị ai gắn cờ thì kháng cáo đi bạn có sao đâu nhỉ

Upvote 0
video tự quay bị ai gắn cờ thì kháng cáo đi bạn có sao đâu nhỉ
Trước giờ tự làm. Tối hôm trước có lỡ up cái Video game của cái thằng nào đó lên. Sau đó chưa đc 3 phút rồi xóa, Thế mà kênh vẫn die. Kháng cao thì nó éo chịu. Xóa hết nó Video trong kênh và xóa luôn kênh. Vãi cả YTB.

Upvote 0
Trước giờ tự làm. Tối hôm trước có lỡ up cái Video game của cái thằng nào đó lên. Sau đó chưa đc 3 phút rồi xóa, Thế mà kênh vẫn die. Kháng cao thì nó éo chịu. Xóa hết nó Video trong kênh và xóa luôn kênh. Vãi cả YTB.
làm kênh mới đi bạn ơi , YTB là 1 mỏ tiền nếu bạn biết đào :)

Upvote 0
Ai cũng có khả năng reg cả trăm cả ngàn vps thế này có thằng nào khùng nó mới share ra :oops: share ra là các bác chơi phát sập luôn.
Thôi thì ai khôn thì im ỉm mà ăn giá VPS giờ cũng đâu có mắc mà phải đi kiếm tut nhỉ:rolleyes:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week