vps miễn phí cho anh em chiến

2 VPS windows mình thấy ổn và dễ reg nhất là upcloud.com ( 1GHz CPU, 1 GB RAM) và cloudsigma.com (2GHz CPU 2 GB RAM), nếu treo jingling thì đều live 1 tuần. Reg cloudsigma chắc khó hơn vì yêu cầu mail domain .com, còn pro nào có cách khác thì ko biết, cơ bản là thế. Reg upcloud.com thì lấy mấy mail tạm mà reg là qua.
Mấy site khác thì reg ko được hoặc do cấu hình thấp nên bỏ :)

2 VPS windows mình thấy ổn và dễ reg nhất là upcloud.com ( 1GHz CPU, 1 GB RAM) và cloudsigma.com (2GHz CPU 2 GB RAM), nếu treo jingling thì đều live 1 tuần. Reg cloudsigma chắc khó hơn vì yêu cầu mail domain .com, còn pro nào có cách khác thì ko biết, cơ bản là thế. Reg upcloud.com thì lấy mấy mail tạm mà reg là qua.
:eek: bác share cloud lên có ai reg nổi đâu mà share chi thách thức anh em

DigitalOcean nó lock hết các tài khoản tạo mới dùng bancore rồi nhé. Để vài ngày nữa xem. :D

Còn hơn mấy site khác, khó reg hơn hoặc cấu hình thấp.
:confused:cái domain tui reg ở sites ... tui tạo lại doamin nó bảo lạm dụng trong khi đó mấy ông tây reg quá đời ko sao

Mình chưa hiu lắm, Reg VPS này là phải mất 5$ là ít nhất, Mà sao dk cái visa free trên kia thì 0,00 $ rồi tới khi chọn hình thức thanh toán là PayPal mà cái visa kia có tiền đâu nhỉ ???? Rồi lại add code SSDTWTTR là có 10$ là sao ????

Chưa hiu lắm :rolleyes:

Reg 1 con từ chiều về cứ đứng hoài, không remote được, xài thì muốn die lúc nào die reg mà nản vkl nè bạn

Reg 1 con từ chiều về cứ đứng hoài, không remote được, xài thì muốn die lúc nào die reg mà nản vkl nè bạn
Muốn remote phải cài xong win đến bc login vào, lúc đó có thể remote, còn live hay ko thì còn tuỳ :D

upcloud va digital reg dc 2,3ngay tạch nhé :D

Hàng dạt đây
Личный кабинет: http://control.ukrdc.net/adm
Логин для входа: [email protected]
Пароль: mysejySuD

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member