VPS VPS/Servers/Hosting-SCAN,PTU,Render,Bluestack,Auto,CPM[US/CA/FR/SING]-Chính hãng-tự động- $5/Month

Lúc đầu mua con US plan 1 xài rất ngon, được 2 ngày tớ update lên plan 3. Nhưng ổ cứng không được update lên như gói plan 3.
VPS càng ngày càng tệ. Remote càng ngày lag dần. 1 ngày vps down 2 lần mặc dù chỉ chạy xampp và thunder bird để treo code check mail.
Mỗi lần suspend phải pm để cậu ấy restart VPS mà support rất lâu.
Chủ thớt xem sao chứ mình còn làm việc, mua plan 3 25$/1 tháng mà còn vậy sao tớ dám mua sll mà xài.

Lúc đầu mua con US plan 1 xài rất ngon, được 2 ngày tớ update lên plan 3. Nhưng ổ cứng không được update lên như gói plan 3.
VPS càng ngày càng tệ. Remote càng ngày lag dần. 1 ngày vps down 2 lần mặc dù chỉ chạy xampp và thunder bird để treo code check mail.
Mỗi lần suspend phải pm để cậu ấy restart VPS mà support rất lâu.
Chủ thớt xem sao chứ mình còn làm việc, mua plan 3 25$/1 tháng mà còn vậy sao tớ dám mua sll mà xài.
1. vấn đề reboot: chính xác từ luc ban mua bị 2 lần. 1 lần ko rõ nguyên nhân bạn kêu không vào được minh reboot ngay. lần thứ 2 là sang nay bị mất mạng và minh đã sửa không hề reboot lại của bạn ?
2. remote có bị chậm từ khuya kia từ 5 giờ tối đến khoảng 4-5 giờ sang và đã trở lai binh thuong minh cung có nói bạn rồi mà. tất cả các mạng đều remote chậm nhiều khach cung hỏi nhưng đều thông cảm để sáng và đã binh thường.
3. nâng cấp ổ cứng: sau ngay luc nâng cấp bạn không hỏi là ổ cưng minh vẫn như cũ ?. bất kì ai dùng vps không đầu biết rằng nâng cấp thêm ổ cứng thì vào computer mânger để active ?
chốt lại là đã không thích rồi nên giờ minh có làm gì cũng là sai thôi :p.
Đã giải quyết.
...

Last edited:
mình có con vps EU scan ssh plan 3 4 cpu 4gb ram mua 630k ngày 14 , nay không co nhu cầu sử dụng cần chia lại giá rẻ 550k ai can pm yahoo e nhe
rất vui vì mình không có nhu cầu sử dụng và chủ topic đã thu lại
up dich vụ tốt
vps ngon mượt
do mình không dùng nữa chứ ko phải là vps ko tot
lần nữa tks chủ thớt:p
up

pm chủ thớt mua vps khó quá . bác online nháy vào sdt em cái nha em lấy cái

pm chủ thớt mua vps khó quá . bác online nháy vào sdt em cái nha em lấy cái
mình có liên lạc lại bạn rồi.Minh onl từ trưa đến khuya gan sang thôi bạn, từ sang sớm đến trưa thi không online :)

VPS - EU plan 1 hoặc 2 khi nào có hàng, inbox mình với nhé
pm yahoo chả thấy reply j cả :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,236
Latest member
bihorcouture

Most viewed of week

Most discussed of week