VPS VPS/Servers/Hosting-SCAN,PTU,Render,Bluestack,Auto,CPM[US/CA/FR/SING]-Chính hãng-tự động- $5/Month

như máy mình ram 4g, core i5 thì dùng gói vps cấu hình như thế nào để làm off pc cho nó mượt nhỉ, như lăn chuột hay thao tác trên vps nó ko giật đó. mình cũng thử vài vps sao thấy no giật lăn chuột phải chờ đến 2,3 giây sau nó mới lăn. Hay nó có một phần dựa vào đương truyền mạng ko, hiện nay đường truyền cap quang đang bảo trì có thể ảnh hưởng đến việc thoa tác trên vps ko vây, hay một phần do cấu hình máy mình ko thể đáp ứng nhu cầu của vps có cấu hình cao

Last edited:
như máy mình ram 4g, core i5 thì dùng gói vps cấu hình như thế nào để làm off pc cho nó mượt nhỉ, như lăn chuột hay thao tác trên vps nó ko giật đó. mình cũng thử vài vps sao thấy no giật lăn chuột phải chờ đến 2,3 giây sau nó mới lăn. Hay nó có một phần dựa vào đương truyền mạng ko, hiện nay đường truyền cap quang đang bảo trì có thể ảnh hưởng đến việc thoa tác trên vps ko vây, hay một phần do cấu hình máy mình ko thể đáp ứng nhu cầu của vps có cấu hình cao
do mạng đó bạn, dùng quen thì cùng không sao, mà hiện tai đang đứt cáp thì giật hơn đó :)

do mạng đó bạn, dùng quen thì cùng không sao, mà hiện tai đang đứt cáp thì giật hơn đó :)
ah, thế thi fthank cậu nhá, mình cứ nghĩ do cấu hình. vậy thì chưa mua được rồi, chờ bưa khác, nhưng nếu mua thì mình nên mua vps cấu hình bao nhiêu gói bao nhiêu để có thể đáp ứng nhu cầu làm off pc nhỉ

Cái loại dùng để scan ssh, chạy tool bot traffic thì bảo hành thế nào bạn? Rẻ nhất thì bao nhiêu, có được dùng thử vài ngày không bạn?
có loại scan đó bạn, test thư thì bạn inbox thông tin hỗ trợ ở trên nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week