VPS VPS SSD / PTU / SCAN SSH ($2.99) - nhận hàng sau 1p thanh toán - Giá rẻ bất ngờ nha

• 1 CPU
  • 768GB RAM
  • 9GB SSD
  • 1IPv
con đó cậu làm event đó .nếu sell thì sell nhiêu 1 tháng vậy

Giá nằm trong bảng giá đó cậu :D
Con đó giá $5.59 đó c
hi cậu
cho mình đính trính về giá luôn nhe
bên vultr đó mình thấy 1 con ram cũng vậy giá 5$ .
code cũng bro nữa
:D cậu xem chỉnh giá lại hem

hi cậu
cho mình đính trính về giá luôn nhe
bên vultr đó mình thấy 1 con ram cũng vậy giá 5$ .
code cũng bro nữa
:D cậu xem chỉnh giá lại hem

Linux thì nó $5 nhưng Windows nó giá $21 nhé! Mà bên nó giá ra sao thì là giá do bên nó bán :D
Còn bên mình thì mình bán giá như bên mình thôi. Không liên quan gì tới nhau cả.

Linux thì nó $5 nhưng Windows nó giá $21 nhé! Mà bên nó giá ra sao thì là giá do bên nó bán :D
Còn bên mình thì mình bán giá như bên mình thôi. Không liên quan gì tới nhau cả.
ừm mình góp ý vậy thôi
nhưng mà window ram tầm đó cũng 5$ đó . cậu chọn phần window của nó giá vậy đúng rồi

Có con VPS SSD Linux port 1Gb ko bro... Đang tính mua chạy web cho khách ở VN mà port 200mbs thấy hơi ngại
Cậu ạ, về nguyên tắc web chỉ cần port 10Mbps là đũ cho website mới nhé. Còn Port 1Gbps thì cho website doanh nghiệp có trên > 1000 visitors online đồng lúc nhé!
Quan trọng cậu cấu hình apache s cho phù hợp với cấu hình của cậu thôi.

ừm mình góp ý vậy thôi
nhưng mà window ram tầm đó cũng 5$ đó . cậu chọn phần window của nó giá vậy đúng rồi
Tớ thấy win của nó giá $21 lận k thấy cái nào $5 cả cậu à

Cậu ạ, về nguyên tắc web chỉ cần port 10Mbps là đũ cho website mới nhé. Còn Port 1Gbps thì cho website doanh nghiệp có trên > 1000 visitors online đồng lúc nhé!
Quan trọng cậu cấu hình apache s cho phù hợp với cấu hình của cậu thôi.

Tớ thấy win của nó giá $21 lận k thấy cái nào $5 cả cậu à
sang phần Custom đó
upfiles win lên rồi cài nó :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,414
173,586
Latest member
Bkbags

Most viewed of week