VPS VPS SSD / PTU / SCAN SSH ($2.99) - nhận hàng sau 1p thanh toán - Giá rẻ bất ngờ nha

có làm thử 1 con, ko chạy gì thì remote đc thật, mà chạy full cái là remote ko khác hàng mấy là bao
ổ cứng quá ít...

ý kiến cá nhân :D

ai xài ko để lại cho ...

co nhan thanh toan qua BIDV ko thot
Không support BIDV cậu nhé! Sắp tới chỉ support thêm Đông Á.

có làm thử 1 con, ko chạy gì thì remote đc thật, mà chạy full cái là remote ko khác hàng mấy là bao
ổ cứng quá ít...

ai xài ko để lại cho ...
Như con người thôi :D , Đang ăn cơm thì không thể nào át xì đc :D. Nếu cậu mua thêm 1 cái miệng nữa thì mọi thứ sẽ trở nên dễ dàng hơn.

ổ cứng quá ít...

ai xài ko để lại cho ...
Không có ý dìm hàng thớt chứ vps plan France 8,59$ remote ko biết mượt là mượt chỗ nào nữa....so sánh với những vps mình từng dùng :'(

Không có ý dìm hàng thớt chứ vps plan France 8,59$ remote ko biết mượt là mượt chỗ nào nữa....so sánh với những vps mình từng dùng :'(
Bạn à. Net EU thì bạn so sánh vs net EU. lúc nào cũng có độ giật và delay. => Bạn muốn mượt chỉ cách là book vé may bay xong wa đó để máy sát bên. Chưa chắc là mượt để xem Video nữa.

Bạn à. Net EU thì bạn so sánh vs net EU. lúc nào cũng có độ giật và delay. => Bạn muốn mượt chỉ cách là book vé may bay xong wa đó để máy sát bên. Chưa chắc là mượt để xem Video nữa.
vps nào cũng có độ delay nhưng trong tầm chấp nhận đc thì ok, còn đây mình gõ nó delay quá ư là lâu....

vps nào cũng có độ delay nhưng trong tầm chấp nhận đc thì ok, còn đây mình gõ nó delay quá ư là lâu....
Vâng, loại đó bây giờ bên mình không accept order nữa rồi. Vì nó ảnh huởng nhiều đến cam kết của bên mình :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week