VPS [vpschinhhang247.com] VPS/Dedicated[US/CA/EU/VN] chuyên Auto,Scan,PTU,Offer,Render,CPM..-Chính hãng - Đa dạng - 4.5$/tháng

máy tính của bạn khởi động lên ko cần xài RAM à ? Mà đây nó là win server khởi động tốn bằng đó RAM là ít rồi đó :D
hê, cái VPS kia nó chạy có 300 mấy à, nên mới hỏi, chứ hỏi àm giề, mới mở firefox lên mà 100% ram cmnr =]]. mà tại minh sài hàng cheapest nen vậy thôi, haha

hê, cái VPS kia nó chạy có 300 mấy à, nên mới hỏi, chứ hỏi àm giề, mới mở firefox lên mà 100% ram cmnr =]]. mà tại minh sài hàng cheapest nen vậy thôi, haha
à mới đầu nó thế đấy,qua 1 vài hôm là hết =.=

no nhé, shutdown làm gì, cài hitleap xong để im nó chạy chứ shutdown chi
tại thấy c newbie ,vps c mua hay bị dis nên t hỏi cho chắc.T rs vps cho c rồi nhé

bác ơi. em có mua cái vps 2$ mà chuyển btc có 1,95$ à. nó gửi mail về cho em. bác cho em số PM đi. em gửi nót.

C phải chuyển đủ tiền thì auto nó mới gửi cho c.Cái ví c gửi đến là ví trung gian,ko phải ví của t nên c đợi nó refund cho nhé,t chưa nhận dc đồng nào

tại thấy c newbie ,vps c mua hay bị dis nên t hỏi cho chắc.T rs vps cho c rồi nhé

C phải chuyển đủ tiền thì auto nó mới gửi cho c.Cái ví c gửi đến là ví trung gian,ko phải ví của t nên c đợi nó refund cho nhé,t chưa nhận dc đồng nào
biế tại sao rồi, nó bị cái hostpost shied. làm sao mà gỡ ra đc :v :v,

hàng còn nhiều :D

lên

bump

Announcements

Forum statistics

Threads
420,834
172,907
Latest member
79kingbetpro

Most viewed of week