vpsgame-Seller bán vps ae nên tránh xa..................

Status
Not open for further replies.
vpsgame cậu ko cần phải phá việc làm ăn của mình như thế đâu :))

Ko bik thực hư ai đúng ai sai ... nhưng cậu seller nc với buyer như vậy là ko đc rùi ... nếu seller cảm thấy mình ko sai khj buyer cứ than phjền thì cứ bảo là pm mod để xử lý ... sao lại nặng lời vs khách như vậy đc ... cho dù là seller cần buyer hay ngược lại buyer cần seller thì seller cũng fải dùg lời lẽ đàg hoàng để nc với buyer chứ.
P/S: Chắc chắn qua đợt này số lượg buyer của cậu sẽ gjảm cho dù cậu có đúng đj chăg nữa ... 1 vài ý kjến ... :D

up 1 vé để ai ai dùng hàng của vpsgame

Vừa mua con VPS giờ ko connect đc mà nick sao lại banned thế này, tệ hại quá

Sao cậu này đã hết mác Trader rồi nhỉ? Sao BQT không thấy vô xử lý cho dứt điểm nhỉ? Ai đúng ai sai rõ rành rành ra rồi mà?

Sao cậu này đã hết mác Trader rồi nhỉ? Sao BQT không thấy vô xử lý cho dứt điểm nhỉ? Ai đúng ai sai rõ rành rành ra rồi mà?
Trước tiên là Admin đã loại khỏi group Trader rùi, còn kế tiếp thì chờ xem phản ứng thế nào mới tính nữa.

MOD vào xử lý giùm cái. Thằng này tiểu nhân bỉ ổi quá.

mmo4newbie Mày có bao nhiêu Proof up hết lên. Ghi rõ ràng rành mạch rạch ròi ra.

Mày bảo tao thiếu văn hóa. Thì bố mẹ mày cũng thế thôi. Nên dạy mà ko đúng cách

Bố mẹ tao dạy ĐỐI VỚI NHỮNG THẰNG TIỂU NHÂN như mày thì thẳng tay ko gì phải thương tiếc :)

1. Tao đã đóng tiền group trader nên đợi cập nhật thôi
2. Mày chắc vừa đi viện tâm thần về nên nhớ pass rùi đúng không ? Chúc mừng nhé.
3. Chưa bao giờ tao ko bảo hành cho ai cả.
4. Có bao nhiêu proof thì đưa ra hết. Đừng bớt một chữ nào nhé. Ko mọi người HIỂU LẦM MÀY

Có mỗi cái vụ đó mà thớt rêu rao hoài.Giờ mục đích là muốn triệt hạ đường làm ăn của người khác à ? Mà mình nghĩ cái đó thừa.Ai dùng hàng lâu của Seller thì biết.Vì mình cũng đã và đang là khách hàng
P/S: Có sao nói vậy - chẳng lấy của ai 1 đồng :)

Nói chung thì..............chung nói! Bên bán có thái độ phục vụ khách hàng vậy là không tốt, k tốt, thiện tai, thiện tai. Nam Mô a di đà phật..............

Cám ơn cậu nhắc nhở. Nhưng mình nghĩ. Đối với những thằng lởm khởm thì chẳng việc gì phải tốt cả :).
đm seller mà thái độ như lol khách hàng dù lởm khởm thì vẫn là thượng đế, chứ không phải là cái loại ba lăng nhăng.
Có thể chủ topic hơi nóng vội nhưng mà đấy là tâm lý chung của người dùng.
1 seller có trách nhiệm là phải bình tĩnh trước mọi vấn đề để đáp ứng được nhu cầu cuối cùng của người dùng.
Cũng định mua 10 con vps của bạn vì giá khá ok nhưng mà đọc xong bài này cho tiền cũng ko dám mua nữa...
Đúng như bạn server4rent bạn sẽ mất đi 1 lượng lớn khách hàng vì thái độ phục vụ của mình

Lâu lâu mới vào mmo lại thấy vụ hot :binhsua18: Mình cũng là Trader, thấy thái độ của cậu vpsgame với khách hàng thế là ko được. Như bên mình còn thuê riêng cả support để phục vụ khách hàng tốt hơn. Căn bản là hàng chính hãng giá cao, ae thích xài hàng chùa quen rồi :binhsua02: Khách cũ bên mình và ở 4rum khác chắc cũng biết support bên mình good thế nào :binhsua17:

Nói chung là tiền nào của đẩy. Xài hàng chùa thì die nhanh là phải.
Vì vậy a em cứ cảnh rác thôi. Ai chỉ chơi qua ngày thì hãng dùng hàng chùa, còn nếu chơi lâu dài thì không nên tham rẻ :binhsua10:

Nói chung là tiền nào của đẩy. Xài hàng chùa thì die nhanh là phải.
Vì vậy a em cứ cảnh rác thôi. Ai chỉ chơi qua ngày thì hãng dùng hàng chùa, còn nếu chơi lâu dài thì không nên tham rẻ :binhsua10:

:binhsua08: ơ ku này cũng lập nick rồi ah :))

Lâu lâu mới vào mmo lại thấy vụ hot :binhsua18: Mình cũng là Trader, thấy thái độ của cậu vpsgame với khách hàng thế là ko được. Như bên mình còn thuê riêng cả support để phục vụ khách hàng tốt hơn. Căn bản là hàng chính hãng giá cao, ae thích xài hàng chùa quen rồi :binhsua02: Khách cũ bên mình và ở 4rum khác chắc cũng biết support bên mình good thế nào :binhsua17:
tháng trước em mua vps của anh sài ...em có ý kiến gì đâu....Trời xui đất khiến thế nào găp ngày seller vpsgame đểu đó chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week