VPSgame

Status
Not open for further replies.
eo` sao ra dj rồi em bỏ anh bơ vơ vay nek hic hic chưa kip bao hành cho anh :(

Hôm bữa mua 2 con vps die . Vừa mới bảo hành lại được 3-4 ngày . Giờ die luôn rồi . Giờ tính sao đây trời

300 con cơ à. Mình có 4 con nhưng công nhận vps nhiều nhưng chất lượng thì không tốt lắm :D Thế là từ bây giờ mất 1 nguồn vps giá cực rẻ :binhsua85:

300 con cơ à. Mình có 4 con nhưng công nhận vps nhiều nhưng chất lượng thì không tốt lắm :D Thế là từ bây giờ mất 1 nguồn vps giá cực rẻ :binhsua85:

vì giá quá rẻ nên mới làm cho tut nát nhanh như vậy và hết vps =.=
cũng giống như socks vậy, càng rẻ thì càng nhanh nát

Chào các bạn. Sau đợt khủng hoảng vps vừa rùi. Mình đã bào hành hơn 300vps cho các bạn.
Đảm bảo vps sẽ live >= 25 ngày. Dù các bạn còn 1 tuần hay 2 tuần. Mình sẽ để live tới khi die acc thì thui :). Chúc anh em vui vẻ

Hiện tại mình ko reg được nữa và muốn nghỉ ngơi. Vì thế còn khoảng 10-15 bạn chưa bảo hành được. Mình sẽ chuyển tiếp mail của các bạn tới admin.

Nhờ admin dùng tiền bào hiểm của mình. Refund cho các bạn.

Sau khoảng 3 tháng tham gia mmo. Mình nhận được khá nhiều sự giúp đỡ của mọi người. Cám ơn các bạn.

Thân chào các bạn. Chúc các bạn thành công.

còn 10-15 người sao bạn ko trực tiếp refund hay bảo hành nốt đi mà lại để cho admin , người ko trực tiếp làm việc vs buyer ( mình cũng là 1 trong số những người đang chờ refund từ bạn ) việc này rất bất tiện cho cả người mua và cả admin .Vậy chính xác đến ngày nào mình nhận đc tiền refund ?

tôi xài đúng 1 ngày.Mất $.Chán dã man :((

Chào các bạn. Sau đợt khủng hoảng vps vừa rùi. Mình đã bào hành hơn 300vps cho các bạn.
Đảm bảo vps sẽ live >= 25 ngày. Dù các bạn còn 1 tuần hay 2 tuần. Mình sẽ để live tới khi die acc thì thui :). Chúc anh em vui vẻ

Hiện tại mình ko reg được nữa và muốn nghỉ ngơi. Vì thế còn khoảng 10-15 bạn chưa bảo hành được. Mình sẽ chuyển tiếp mail của các bạn tới admin.

Nhờ admin dùng tiền bào hiểm của mình. Refund cho các bạn.

Sau khoảng 3 tháng tham gia mmo. Mình nhận được khá nhiều sự giúp đỡ của mọi người. Cám ơn các bạn.

Thân chào các bạn. Chúc các bạn thành công.
đang làm reseller cho bạn này giờ kiều này thì xong luôn :|
Khách trước nữa gia hạn thêm mình ko biết làm sao :|

Các bạn phải contact qua Gmail cho bạn ấy mới đc bảo hành, dù sao cũng mong bạn sớm trở về. Thank cho bạn vì dịch vụ VPS, VPN ko thể rẻ hơn, mình cũng đã live đc gần 20 ngày.
Cảm ơn rất nhiều !

Bác chủ topic ơi Refun lại cho mình 1 con VPS mới đi chờ 3 ngày rồi
65.61.189.86/2viD5PLiB4wv (con đó xài ko dc bạn ơi bạn check lại giúp mình nhé)tự nó Shut down rồi.thanks
mình có gửi mail cho chủ thớt mà ko thấy trả lời
có gì gửi vào mail mình nhé hoặc sms YH
[email protected]
YH : nguyenhoangtrung89

tình hinh này thớ off lun rồi hic 4 cái vps cua mjnh bao giờ dc fun lai day......?

Ặc giờ mới vô thấy topic này:))
Mẹ thế là xong 49e VPS của mềnh, Send mail Report từ Mùng 10 và giờ 14 rùi. Ko 1 lần call or pm qua nick j cả.
Lúc đầu còn hứa gửi trước vài con giờ chạy mất tăm:))
Cậu nghĩ 2 triệu tiền bảo hiểm sẽ đủ cho tất cả những ae đã mua mà cậu chưa BH sao????

vpsgame này đã bị phản ánh từ lâu
những ai mà mua của thằng này thì ráng chịu vậy :binhsua117:

Chào bạn vpsgame,

Bảo hành dịch vụ không phải trách nhiệm của BQT. Nếu bạn không giải quyết tất cả Report này tức là bạn đã thừa nhận là mình SCAM.

Và trong 24 giờ tới nếu bạn vẫn không giải quyết cho các khách hàng của bạn thì mình buộc phải BANNED bạn Forever và sử dụng phí bảo hiểm của bạn để trả lại cho những người bị hại.

BQT MMO4ME
Thân

vpsgame này đánh phải chém :binhsua140:

Vpsgame bạn hứa bảo hành suốt mà vẫn không thấy, vậy bạn refund hoặc confmm với admin để bảo hiểm cho mình đi. Làm ăn vậy chán quá bạn ạ, email / yahoo liên tục mà không thèm reply 1 lần luôn.

vps ông này mình mua 1 con live được khá lâu,vừa rồi die được bảo hành và giờ vẫn đang dùng,giờ nghỉ dịch vụ thì tiếc phết nhỉ,không biết đợt tới mua của ai đây :(

Chào bạn vpsgame,

Bảo hành dịch vụ không phải trách nhiệm của BQT. Nếu bạn không giải quyết tất cả Report này tức là bạn đã thừa nhận là mình SCAM.

Và trong 24 giờ tới nếu bạn vẫn không giải quyết cho các khách hàng của bạn thì mình buộc phải BANNED bạn Forever và sử dụng phí bảo hiểm của bạn để trả lại cho những người bị hại.

BQT MMO4ME
Thân
MÌNH report him ta cách đây 1 tháng mà BQTko giải quyết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member