[vt89qn] Tool kick hết ads Buxify trong 5 giấy !

Please Poll for this Tool

• Cực nhanh

Votes: 11 34.4%
  • Cũng bình thường mà

Votes: 3 9.4%
  • Mất 1 cent . Không ham lắm

Votes: 7 21.9%
  • Cheat ! Mod xóa dùm Topic .

Votes: 11 34.4%

• Total voters
    32
Vẫn chiến buxify nữa hả bạn, đã upgrade được chửa?:D bên topic kia nói bị banned ma:D

---------- Post added at 08:08 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

id: traupro
pp: [email protected]
^^ đẫ donate :D

Không chiến nữa. Viết Tool cho anh em xài chơi thôi mà. Active cho bác.

tường đóng gói là ko làm gì dc hả chủ topic trong rum này ko nhiều gà thế đâu .để ta xem có gì nào .

tường đóng gói là ko làm gì dc hả chủ topic trong rum này ko nhiều gà thế đâu .để ta xem có gì nào .

Bác vui lòng Vote 1 phiếu vào Mất 1 cent . Không ham lắm rồi sau đó có thể lục code để xem mình viết gì. Không sao mà. Thoải mái đi bạn. Nhưng bạn tiếc 1 cent để ngồi mò cả đống code như thế thì thật là hài.

Bác vui lòng Vote 1 phiếu vào Mất 1 cent . Không ham lắm rồi sau đó có thể lục code để xem mình viết gì. Không sao mà. Thoải mái đi bạn. Nhưng bạn tiếc 1 cent để ngồi mò cả đống code như thế thì thật là hài.

cậu share code đi mình send 5cent.

có tool buxmatrix ko bạn?

Tool bux-matrix,buxjution gì đó cũng tương tự, bác ủng hộ thì em làm luôn, hình như bên buxjution có cái ads cheat phải hông? bấm vô thì bị làm sao.

cậu share code đi mình send 5cent.

Éc, tui ham 5 cent của bác làm gì ! tui chỉ muốn lọc ra những người thật sự cần xài Tool thôi, chứ bum ra tùm lum mấy anh nước ngoài cũng xài thì mệt.

bác cho hỏi là cái này dùng cho 1 máy hay là như thế nào vậy mình có thể cho vào USB và cần đi mọi nơi đc chứ , chứ mình ở công ty về phòng suốt nên chẳng cố định đc , chủ bài cho xin cái yahoo xem nào

1 máy cái này dùng 1 máy làm gì fake ip dc.

---------- Post added at 08:24 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

bác cho hỏi là cái này dùng cho 1 máy hay là như thế nào vậy mình có thể cho vào USB và cần đi mọi nơi đc chứ , chứ mình ở công ty về phòng suốt nên chẳng cố định đc , chủ bài cho xin cái yahoo xem nào

1 máy cái này dùng 1 máy làm gì fake ip dc.

à, cái này bắt theo user mà bác. bác login vào. tui lọc coi user là gì rồi kiểm tra có active thì đọc ads, không thì văng ra. bác muốn đem đi đâu thì đem
à, yahoo là vantin_it . Rảnh rỗi pm nói chuyện chơi.

mò để free cho pà con
Code tui ko mã hóa, bác có thể giải nén a->z, coi xong rồi thì bác mở topic mới, tui close topic . Làm ơn có chế độ kiểm soát người dùng. Không lại bị chém như tui thì khổ lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week