VTV1 lại lên án MMO 1 lần nữa trên tin thời sự hôm nay

Hic, MMO4ME có nhìu mặt tốt thế mà ko show, cứ thích xoi mói dân nghèo là sao nhỉ, sao ko xoi mấy ông tài phiệt đó đi :binhsua72:

Chỉ tại các bác làm mmo mà không đóng thuế thu nhập cá nhân nên các ''bác ở trên" llệnh cho nhà đài làm việc:binhsua90:

Mình nghe loáng thoáng là bắt được 2 công ti ảo kinh doanh kiểu MB24 và nói 1 số cái lằng nhằng về đâu tư ảo nữa

Chỉ tại các bác làm mmo mà không đóng thuế thu nhập cá nhân nên các ''bác ở trên" llệnh cho nhà đài làm việc:binhsua90:

ý nghĩa của đóng thuế cá nhân là gì???????????????

MMO thất nghiệp có được trợ cấp thất nghiệp kkkkkkkkk mà đòi thuế cá nhân :m098:

mà MMO có nhiều thoại, làm sao thống kê được 1 tháng kiếm được bao nhiu, khai bừa được k =))

mình cũng mới nghe, nghe loáng thoáng thì chỉ là cái vụ đầu tư mà thôi. Còn captcha hay offer, nói chung lấy công tạo ra tiền thì bà con yên tâm ^^

Bọn VTV này xấc láo thật tưởng lương vài triệu là chơi trò ném đá giấu tay à:binhsua72:mad:@ thớt có video show lên đây đi mình cũng chưa coi :binhsua72::binhsua72::binhsua85::binhsua85:

kể từ đây MMO4ME nổi tiếng rồi,sẽ có nhiều người biết đến :binhsua95::binhsua95:

:m066: miệt mài quay tay vận may sẽ tới

chắc phải gửi thêm 1 cái mail nữa quá :m020: kỳ này chửi sập tiệm VTV lun quá :m122:

Ai cho cái clip để xem coi họ nói gì rồi ta tìm cách bẻ lại coi nào :m122:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom