Vụ án kì lạ

mmo4me police cũng Scam đó bạn.
Mình chả biết thế nào là đúng thế nào là sai. Còn việc mình có "quá ngu" hay không trong comment trước đó của bạn thì xin lỗi. Mình không quá ngu như bạn tưởng. Con người ta có giàu cũng không giàu thêm vì 80$ đó. mà nghèo cũng không nghèo thêm vì 80$ đó. Chính vì thế mà mình mới chấp tin người không phải mình không đoán trước ngay từ đầu nhưng mình tin con người ta không bán rẻ nhân cách của mình vì 80$. Còn ai bán thấp hơn giá đó thì coi như mình mua hố vậy.
Tuy nhiên, mọi việc đã được giải quyết rồi, có cần thiết phải leach qua tận đây để bảo mình ngu?
Các bạn có thể không tin người khác bởi chính các bạn cũng không để người khác tin được mình.
Nhưng mình muốn để các bạn thấy mmo4you có những người nhiệt tình và quan tâm cho nhau.
Bạn hãy vào 4you để biết mình là người thế nào. Mình không ngại phải ra ngân hàng vì mình có sự nhiệt tình của 1 người chị cả. Bạn có thể chấp nhận lòng tốt của mình, cũng có thể không đừng phán người khác "ngu" như thế. Chắc gì bạn đã khôn?

Olay đừng để ý đến những lời của người đó vì CCC đã nghe thoang thoảng 1 mùi hương Vitamin C, hãy cứ tin và hi vọng là lòng tin Olay đặt đúng chổ.

Mình chả biết thế nào là đúng thế nào là sai. Còn việc mình có "quá ngu" hay không trong comment trước đó của bạn thì xin lỗi. Mình không quá ngu như bạn tưởng. Con người ta có giàu cũng không giàu thêm vì 80$ đó. mà nghèo cũng không nghèo thêm vì 80$ đó. Chính vì thế mà mình mới chấp tin người không phải mình không đoán trước ngay từ đầu nhưng mình tin con người ta không bán rẻ nhân cách của mình vì 80$. Còn ai bán thấp hơn giá đó thì coi như mình mua hố vậy.
Tuy nhiên, mọi việc đã được giải quyết rồi, có cần thiết phải leach qua tận đây để bảo mình ngu?
Các bạn có thể không tin người khác bởi chính các bạn cũng không để người khác tin được mình.
Nhưng mình muốn để các bạn thấy mmo4you có những người nhiệt tình và quan tâm cho nhau.
Bạn hãy vào 4you để biết mình là người thế nào. Mình không ngại phải ra ngân hàng vì mình có sự nhiệt tình của 1 người chị cả. Bạn có thể chấp nhận lòng tốt của mình, cũng có thể không đừng phán người khác "ngu" như thế. Chắc gì bạn đã khôn?
mình biết nó comment như mình thì dễ bị ăn gạch nên chấp nhận
qua log chat mình cảm nhận bạn kết hợp cả 3 cái trên: tốt, tin, ngu. Mình tin là ngay trong lòng bạn và nhiều người khác cũng suy nghĩ vậy. Và mình thấy đa số người bị scam xong đều nói là vài đồng đó ko đáng để mua nhân cách? chúng ta sống là phải biết tin tưởng người khác, tôi tốt thì người khác sẽ tốt với tôi? Mấy đứa scam sẽ bị báo ứng? Mình nghĩ là bạn tốt nhiều hơn là ngu(ngu ở đây chỉ là tin người quá trong trường hợp TOP này chứ ko phải đánh giá trí tuệ hay bản chất của bạn :D ), vì mình dù có mua bán lời lỗ thế nào cũng ngồi nhà send tiền chứ nghĩ phải đi ra nh gửi tiền cho người khác thì mình chịu thua.
Trong mmo mình khác bạn, mình ko cần tốt, nhiệt tình với mình và ngược lại, miễn là cùng nhau kiếm tiền vừa lòng nhau là ok. vì mmo nói chính xác bản chất vẫn là mmo chứ ko phải là nơi kết bạn (lại chuẩn bị ăn gạch >.<)
TB: mình vẫn chúc bạn sớm nhận lại được tiền để ko bị phụ lòng tốt dù hi vọng cũng ko quá nhiều :binhsua04:

Bình luộn vớ vẩn, chuyện của người ta để họ xử lý. Họ còn ko báo scam. Tự dưng mua dây buộc mình

Olay đừng để ý đến những lời của người đó vì CCC đã nghe thoang thoảng 1 mùi hương Vitamin C, hãy cứ tin và hi vọng là lòng tin Olay đặt đúng chổ.
hình như người đó là mình :D bạn nên học cách nhìn vào sự thật và đánh giá con người khách quan chứ ko phải theo chủ quan ý kiến của bạn, bạn có thể ko thích mình còn việc ngửi thấy mùi VTM C của bạn thì bạn thính như ..... :binhsua08:

Có mùi lừa tình đây, chắc tên ZzTOPzZ hết sạch tiền và cả PZ, nên dựng vở kịch bị hack PZ để vay 80$ thôi! :binhsua12:

Xem các cmt #15, #16, #18 là đủ thấy => captchavnkolo vừa ngu, vừa láo toét => Ng ta thường bảo dạng của mày là "Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm" đấy.
mình nói các bạn đừng ném gạch hén
đọc log chat ngay vài dòng đầu là thấy có mùi scam rồi, vậy mà chị olay gì đó vẫn giao dịch thì ko biết nên hiểu là chị ấy quá tốt hay chị ấy quá cả tin hay là chị ấy "quá ngu" nữa, là dân mmo thì tin tưởng nhau có giới hạn thôi, có chăng thì giao dịch 100 lần ok vẫn chưa chắc gd lần 101 sẽ ko bị ăn cam , gặp nhau ngoài đời thì còn may ra tạm tin chứ online mà chị em này nọ thì ko nên, chính vì vậy mình chẳng bao giờ thân quen 1 ai quá trên mạng cả, quen thì quen chứ ko có thân. Có hay chăng chỉ là quan hệ làm ăn, hợp tác chứ bạn bè quen ở ngoài đã chắc hiểu nó chưa mà lại quen và tin tưởng trên mạng
Đã ngu mà còn tỏ ra "nguy hiểm" hả con.
Chị Olay ko phải là ko lường trước được tình huống, mà là do tình nghĩa nên ng ta chấp nhận rủi ro, chứ ko phải cái dạng ngu thật như mày.

nó scam cmnr có 1.5 còn scam thì nghĩ sao nó trả 80 , nếu nói nó là bị hack nick yahoo, ap , .... còn tin chứ đằng này cái log chat là thấy là nó chủ đích "làm tiền" chứ làm gì có ai hack của nó.
Thêm 1 cái ngu mà láo phét của mày.
Sao mày biết là 1.5$ đó đã scam??? Đã sent xong từ trc đó rồi nhá thằng ngu!

mà mấy cái chức danh trong mấy cái forum đó thì có là gì chứ, xin đk dễ mà. Chỉ tin mấy chức danh trong forum lớn mmo4me thoai, tmod, mod, police , admin mấy forum kia qua mmo4me cũng chỉ là member :binhsua03:
1 cái cũng cực kì ngu mà cứ tỏ ra "tài khôn" của mày nữa là ở đây.
Ai bảo police, mod 4me ko scam. Cái thứ ngu ko biết gì mà cứ láo toét như mày thì mai mốt ăn scam đừng có lôi cả mmo4me ra để mà "rủa" là ko biết quản lý, ko an toàn, ko uy tín nha thằng ngu!

Last edited by a moderator:
hình như người đó là mình :D bạn nên học cách nhìn vào sự thật và đánh giá con người khách quan chứ ko phải theo chủ quan ý kiến của bạn, bạn có thể ko thích mình còn việc ngửi thấy mùi VTM C của bạn thì bạn thính như ..... :binhsua08:
Có tật mới giật mình, trước giiờ mình ko để cảm xúc xen vào lí trí khi đánh giá một chuyện gì, và mình tin vào linh cảm của mình, mình ko muốn tranh luận nhiều trong topic này. End

Các pro chém dử quá , Topic chi mong thảo luận nhận lời giải thích của Top cho vụ việc xãy ra , Chứ topic không đá động đến scam hay quýt ji hết :)). Bạn captchavnkolo qua nhiều topic tỏ vẻ nguy hiểm thật chém y như thật :)) vl cmn

mà mấy cái chức danh trong mấy cái forum đó thì có là gì chứ, xin đk dễ mà. Chỉ tin mấy chức danh trong forum lớn mmo4me thoai, tmod, mod, police , admin mấy forum kia qua mmo4me cũng chỉ là member :binhsua03:
dù là mem bên mmo4me nhưng cũng uy tín nhiệt tình hơn khối mod bên này ,

4me mảnh đất của scam và spam và những bạn trẻ hơi ngu ngơ *** biết cái đách gì mà tỏ ra thông minh như tên captchavnkolo là 1 ví dụ:binhsua12:.

Mình chả biết thế nào là đúng thế nào là sai. Còn việc mình có "quá ngu" hay không trong comment trước đó của bạn thì xin lỗi. Mình không quá ngu như bạn tưởng.
Con người ta có giàu cũng không giàu thêm vì 80$ đó. mà nghèo cũng không nghèo thêm vì 80$ đó. Chính vì thế mà mình mới chấp tin người không phải mình không đoán trước ngay từ đầu nhưng mình tin con người ta không bán rẻ nhân cách của mình vì 80$. Còn ai bán thấp hơn giá đó thì coi như mình mua hố vậy.
Bạn hãy vào 4you để biết mình là người thế nào.
Mình không ngại phải ra ngân hàng vì mình có sự nhiệt tình của 1 người chị cả.
Bạn có thể chấp nhận lòng tốt của mình, cũng có thể không. Đừng phán người khác "ngu" như thế. Bạn đã chắc chắn rằng mình khôn?

Chị nói cũng đúng, đừng vội phán người ta ngu mà hày nhìn lại chính mình đã khôn hay chưa. Với lại vụ việc đã giải quyết ổn thỏa nên mọi người cũng đừng bàn tán nhiều nữa làm gì cho thêm mệt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,590
Latest member
kimhoangxinchao

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom