Vụ án MOD haphuong: ai có liên quan vào đây post proof hy vọng sẽ có bồi thường từ Admin !!!

Status
Not open for further replies.
:binhsua06: người xưa dạy sống là phải biết tin tưởng người khác >>> tin tưởng xong nó cho ăn cam rồi đi bán muối:binhsua29:
phải chăng người xưa dạy sai

Đề nghị mrinda chuyển màu group nhá, ko chơi kiểu member group nhưng có quyền Staff nhá :D

Last edited by a moderator:
có đâu chỉ là 1 cơn giận tức thời. Mình thì cảm thấy mọi người làm hơi quá nên mới gây ra thế. Mặc dù mình làm bên HP cũng dc 9~10 $ .
Đã thế thì mọi người đừng bàn tán nữa. Cố gắng cạp hơn mọi ngày 1 ít là có thể lấy lại được ồi

nói chung là AE ta rút kinh nghiệm lần này và tiếp tục phát huy vào lần sau (nếu có)
;)

Mấy bác quyên góp tiền cho mình mua xăng chạy cỗ máy thời gian đê.:binhsua135:

Mình không dính vụ này. Cứ trung thành vs pix thôi. Mà mod Hà Phương onl YH kìa. Hy vọng sẽ vào trả $ cho các bác ^^

bạn nào ít 1 2$ thôi coi như mình trả tiền bài học để khôn ra nhường chỗ cho các bạn nhiều như asakura,vn_kun.....Dù gì thì admin Shin đã lên tiếng cũng đã cho thấy 1 điều gì đó rồi :)

vụ gì vậy bà con cô bác, mấy hôm nay đú đởn, sỉn quá trả biết gì cả
hô hô
Vụ Hà Phương và Những người bạn...:)). iem cũng mới vào hóng đc sáng nay, chưa kịp bâu xâu thì all topic related đã bị closed hết rồi.. may qá.đợt trước cũng định làm capt vs chị gái này :-ss..

Mất 11$ công sức mình thức khuya dậy sớm làm ra rất tiếc, nhưng người đi rồi thì ko níu kéo lại được ,xem như 1 bài học.

chém tới chém lui đc cái gì . Tốn hơi thôi . Hôm qua đã mời gọi hp vào mà ko vào coi như hiểu rồi . Càng chém có nghĩa là các bác đang tức mà tức thì có hp hả hê . Chung quy các bạn ref hp thiệt thòi thôi . Hết . Xem từ hôm qua tới giờ chả có tín hiệu khả quan mà cứ ngồi chém hoài phí sức .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week