Waiting for Answer Vụ Brian samurai2536 Bạn không nên chơi như vậy.

Status
Not open for further replies.
nhớ hồi sáng co 2pic gì mà vote gì đó. vừa mới quay qua quay lại nó mất@@

gió muốn ngừng mà cây cứ khiêu khích:oops::oops::oops:

éo bao giờ giao dịch với ai ko công khai thông tin giao dịch, đặc biệt số tài khoản, các loại, ( làm ăn khuất tất mới phải giấu)

Bạn Ex bạn đang thể hiện cái gì vậy ? Lúc sự việc xảy ra thì bạn cứng họng ko nói đc gì giờ viết report linh tinh vớ vẩn cái gì vậy ? Sao lại ghi tên nick mình ở bài vậy ? Mọi người hiểu lầm mình thì sao ?
Mình xin đính chính là mình ko phải cái nick trong ảnh nhé.

Nhân tiện đề nghị Adminh @Shin giải thích hộ mình việc tại sao thành viên Brain lại được đóng Bảo Hiểm cái nhé

đề nghị trả đủ số tiền cho người bị mất, không thì đề nghị dẹp luôn site này đi cho đỡ tuổi nhục VN.
BQT quyết định như vậy là hoàn toàn sai, khi bằng chứng đã đưa ra đủ mà còn chia 50 - 50 thế này thì công sức của người bị hại mất luôn à.
Nếu mà cứ giải quyết vấn đề theo hướng thế này thì đảm bảo scam ngày càng nhiều, nó còn nguy hiểm hơn cả kiểu scam ABC nữa. BH thì 10 triệu scam thêm được 10 triệu nhưng chỉ mất có 5 triệu -> lời 5 triệu -> scam nổi lòng tham rồi sẽ xuất hiện nhiều hơn
Hãy đặt mình vào hoàn cảnh người bị scam đi, rồi bạn sẽ biết mình sẽ cảm thấy thế nào

Nhân tiện đề nghị Adminh @Shin giải thích hộ mình việc tại sao thành viên Brain lại được đóng Bảo Hiểm cái nhé
Mình trả lời hộ cho . " Bắc thang lên hỏi ông trời lấy tiền cho gái có đòi được không?Ong trời bảo rằng không , tao còn bị gạt huống chi là mày ".

Mình trả lời hộ cho . " Bắc thang lên hỏi ông trời lấy tiền cho gái có đòi được không?Ong trời bảo rằng không , tao còn bị gạt huống chi là mày ".

mình không cần bạn trả lời hộ, mình cần đích danh admin @Shin trả lời vụ này, vì hôm trước tất cả điều kiện của mình đều dư so với con số mà member Brain đang có
Vậy mà PM admin để xin đóng BH bị từ chối

và đây là cam ngọt : https://mmo4me.com/threads/hoangnd120-scam.209352/
Screenshot 2014-11-28 19.04.05.png

mình không cần bạn trả lời hộ, mình cần đích danh admin @Shin trả lời vụ này, vì hôm trước tất cả điều kiện của mình đều dư so với con số mà member Brain đang có

View attachment 42317
bạn xin đóng bảo hiểm chứ có đóng lộ phí cho admin đâu, bảo sao cho đóng BH được :eek:.
Admin cũng là con người mà, lấy tiền đâu mà sống. Phải a-z gì đó thì mới có động lực để làm chứ nhỉ

View attachment 42317
ông bran kia hoạt động ở 4r lâu rồi bạn. ổng sợ bị CA hỏi thăm nên mới đổi acc mới.

bạn xin đóng bảo hiểm chứ có đóng lộ phí cho admin đâu, bảo sao cho đóng BH được :eek:.
Admin cũng là con người mà, lấy tiền đâu mà sống. Phải a-z gì đó thì mới có động lực để làm chứ nhỉ

Thế mình mới đang cần Admin vào đây để đối chất, đã là admin của 1 site, đã ra luật thì không thế vì 1 lý do nào mà tự mình phạm luật như vậy thì còn nói được ai

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week