Vụ dangtrung86

Reactions
213
MR
0.000
Như mọi người đã biết vụ dangtrung86 đang là tâm điểm của 4rum trong thời gian này
Mình cũng là 1 nạn nhân của dangtrung
Được biết nick dangtrung86 có send info cho admin để đc là profet... ( mù tiếng anh ko nhớ là gì)
Nay nick dangtrung86 đã bị ban forever
Rất mong admin public các info của dangtrung86 lên để ae tìm đến nc vs dangtrung86 cho dễ
Tiền ko phải trên trời rơi xuống, đôngf tiền đi liền khúc ruột. Của đau con xót
Mình mất ít nhưng mình cũng xót, nếu có chút ít info thì may ra gặp đc bạn dangtrung86 để xem bạn ấy sẽ giải quyết thế nào sau khi nick đã bị ban forever
Hi vọng admin giúp đỡ

hở ra là info info, info ai xác minh??? mà có thì cũng làm gì đc , toàn trẻ trâu suốt ngày info với in phò
ra công an báo là thằng có nick mmo4vn dangrtrung scam em 100$ AP à , công an nó hỏi mmo4vn là gì, AP là gì thì trả lời là gì???
còn gọi giang hồ đánh nó chắc .......hay là bị nó đánh lại

cái ver info cho vui chứ làm đc gì đâu, tự bảo vệ mình đi. Mấy thằng tinh tướng trong forum này, spam chém gió nhiều mới dễ scam đấy.

Upvote 0
@phunghoanglua: đừng nói ai là trẻ trâu nhé khi chưa biết gì về người khác. Nếu dangtrung ở ngoài HN thì có thể ko gặp được chứ riêng ở HN chỉ cần có info thì tao là người gặp đầu tiên
Thêm nữa: vs những comment của mày tao ko thèm comment lại nữa.

Upvote 0
hở ra là info info, info ai xác minh??? mà có thì cũng làm gì đc , toàn trẻ trâu suốt ngày info với in phò
ra công an báo là thằng có nick mmo4vn dangrtrung scam em 100$ AP à , công an nó hỏi mmo4vn là gì, AP là gì thì trả lời là gì???

cái ver info cho vui chứ làm đc gì đâu, tự bảo vệ mình đi. Mấy thằng tinh tướng trong forum này, spam chém gió nhiều mới dễ scam đấy.

Chú em không biết một điều là khi đã có tiền thì khiến cho một kẻ bị một tai nạn ngẫu nhiên không quá khó . Tiền bạc sẽ bẻ cong luật pháp . Có tiền + mối quan hệ + tay to chống lưng thì không vướng .

Upvote 0
@phunghoanglua: đừng nói ai là trẻ trâu nhé khi chưa biết gì về người khác. Nếu dangtrung ở ngoài HN thì có thể ko gặp được chứ riêng ở HN chỉ cần có info thì tao là người gặp đầu tiên

Thằng này nó đang đi gay war mà chủ theart ;;) . Định gây dựng uytinlagi :binhsua172::binhsua146:

Upvote 0

ừ tâm trạng mất tiền mình hiểu mà, chúc bạn may mắn lấy lại đc tiền, còn nếu ko thì cũng đừng bỏ thời gian vào việc đó nữa vì hi vọng thấp lắm
chia buồn với bạn

mình nói là nói mấy thằng suốt ngày info kia kìa, mmo mà suốt ngày đòi info, mà có cũng có làm gì đâu. HAZZZZZZZZZ

Upvote 0
Chú em không biết một điều là khi đã có tiền thì khiến cho một kẻ bị một tai nạn ngẫu nhiên không quá khó . Tiền bạc sẽ bẻ cong luật pháp . Có tiền + mối quan hệ + tay to chống lưng thì không vướng .
nhưng tất cả đều là nói. Còn làm???????? ai làm vậy?
mình ko muốn dập tắt hi vọng của chủ topic nhưng cứ mất thời gian vào 1 thứ ko có hi vọng thì thà từ bỏ cho nhẹ lòng bạn à

Upvote 0

Bác cứ thử đi scam rồi để lộ info xem là biết chuyện gì sẽ xảy đến w bác thôi :binhsua163:Đâu cần chi phải báo công an hay công an vào cuộc :binhsua163:

Upvote 0
-Hj lại cái infor của bác hàng xóm hiền lành thì chết.
-Nói chung tại rom giờ tình hình scam càng ngày càng Pro,được tính toán rất kỹ.
-Mấy thằng chuyên đi ăn cướp của người khác thì đời con nó cũng vô phúc thôi!
Đến già thảo nào nó cũng bị con cái bỏ mặc ra đường!

Upvote 0
Bác cứ thử đi scam rồi để lộ info xem là biết chuyện gì sẽ xảy đến w bác thôi :binhsua163:Đâu cần chi phải báo công an hay công an vào cuộc :binhsua163:
comment cuối cùng:
_ có rất nhiều scammer lộ info như uytinlagi, davidken, rinny6789 và kết quả là gì ???

admin sẽ pub info còn việc xử lý thế nào thì mình sẽ đợi xem có kết quả ko hay là cũng vậy

Upvote 0
comment cuối cùng:
_ có rất nhiều scammer lộ info như uytinlagi, davidken, rinny6789 và kết quả là gì ???

admin sẽ pub info còn việc xử lý thế nào thì mình sẽ đợi xem có kết quả ko hay là cũng vậy

Chắc chắn là clone nick của ai đó hoặc scammer reg nick mới chuẩn bị đợi tầm vài tháng làm quả nữa .Thôi té

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week