Vụ dangtrung86

Reactions
213
MR
0.000
Như mọi người đã biết vụ dangtrung86 đang là tâm điểm của 4rum trong thời gian này
Mình cũng là 1 nạn nhân của dangtrung
Được biết nick dangtrung86 có send info cho admin để đc là profet... ( mù tiếng anh ko nhớ là gì)
Nay nick dangtrung86 đã bị ban forever
Rất mong admin public các info của dangtrung86 lên để ae tìm đến nc vs dangtrung86 cho dễ
Tiền ko phải trên trời rơi xuống, đôngf tiền đi liền khúc ruột. Của đau con xót
Mình mất ít nhưng mình cũng xót, nếu có chút ít info thì may ra gặp đc bạn dangtrung86 để xem bạn ấy sẽ giải quyết thế nào sau khi nick đã bị ban forever
Hi vọng admin giúp đỡ

Trước bạn dangtrung86 lập topic thu mua acc pp verify mình cũng ném shit ở topic đó "khuyên chân thành các bạn ko nên bán pp" mang acc người ta mang đi tát ao tát hồ r cũng scam thôi,1 lần nữa khuyên các bạn ko nên bán acc của mình.Chấm hết đi ra:binhsua163:

Upvote 0
nó ở hà nội thì phải thằng này chuyên mua giới bất động sản ;))

Upvote 0

tặng anh em cái ảnh của dangtrung86:binhsua153:

Upvote 0
đệch , cái thằng dangtrung này , lúc nào cũng tỏ vẻ quân tử lắm ma giờ scam rồi à , đúng là dog

Upvote 0
hở ra là info info, info ai xác minh??? mà có thì cũng làm gì đc , toàn trẻ trâu suốt ngày info với in phò
ra công an báo là thằng có nick mmo4vn dangrtrung scam em 100$ AP à , công an nó hỏi mmo4vn là gì, AP là gì thì trả lời là gì???
còn gọi giang hồ đánh nó chắc .......hay là bị nó đánh lại

cái ver info cho vui chứ làm đc gì đâu, tự bảo vệ mình đi. Mấy thằng tinh tướng trong forum này, spam chém gió nhiều mới dễ scam đấy.

cần info để tìm nó và để "lấy câu trả lời" bạn ạ, có người sẽ phải hối hận vì đã scam đó :m020:
chúc bạn chủ thớt nhanh chóng tìm đc câu trả lời và lấy lại đc tiền

Upvote 0
ừ tâm trạng mất tiền mình hiểu mà, chúc bạn may mắn lấy lại đc tiền, còn nếu ko thì cũng đừng bỏ thời gian vào việc đó nữa vì hi vọng thấp lắm
chia buồn với bạn

mình nói là nói mấy thằng suốt ngày info kia kìa, mmo mà suốt ngày đòi info, mà có cũng có làm gì đâu. HAZZZZZZZZZ

comment cuối cùng:
_ có rất nhiều scammer lộ info như uytinlagi, davidken, rinny6789 và kết quả là gì ???

admin sẽ pub info còn việc xử lý thế nào thì mình sẽ đợi xem có kết quả ko hay là cũng vậy

Qua 2 comment này, mình càng thấy rõ bạn là ai rùi, và mình biết bạn đang có âm mưu gì . :|

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,701
Latest member
toolongdick

Most viewed of week

Most discussed of week