Vụ k1984brian bồi thường 50% a-e thấy sao

Status
Not open for further replies.

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Sau khi T Mod có bài viết https://mmo4me.com/threads/tham-kha-o-y-kie-n-brian-samurai2536.214135/

để xem kết quả của anh em trong 4rum mình nhưng ngay lập tức bị xóa. Mình không phải là không hiểu cách làm của mấy ông Admin 4rum.
Nhưng như thế thì quyền lợi của mem chưa được đặt lên hàng đầu. Đây là 1 cách thể hiện tính dân chủ nhưng sao lại không cho anh em thể hiện.
Mình nghĩ 4rum nếu làm vậy thì mục đích kiếm tiền lộ liễu quá vì mất quyền lợi của các bạn đóng bảo hiểm là mất quyền lợi của mấy Mod. Mình ủng hộ cách làm dân chủ. Ai gạch đá trù dập thì xin mời :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.686
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ở đây chả vậy, đâu chỉ có forum này đâu. Cái gọi là "dân chủ" nó chỉ nói cho vui vậy thôi chứ " LUẬT LÀ TAO, TAO LÀ LUẬT" , "Ý KIẾN LÊN PHƯỜNG" (trích 2 câu của 2 MOD trong forum) :D :D :D

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chào bạn @dohoanglong & @khoatai : Các bạn để ý cách ăn nói và comment giúp nhé !

@monkey247 Còn về phần topic thì không phải sai rule , tuy nhiên nếu cố ý đưa hướng topic chuyển sang hướng gây war và tỏ vẻ thái độ với BQT thì mình sẽ close ngay lập tức .

Về vấn đề các bạn thắc mắc thì mong các bạn đặt mình vào hoàn cảnh của BQT để xem xét chứ đừng nói vu vơ khi chưa thực sự hiểu chuyện .

P/s : 1 lần nữa nhắc nhở các bạn không quá khích khi tham gia topic này !

Thân !
Tui ko đặt vào thế bqt ko đặt mình vào mem bả nực cười

xvutruongx

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Chat with me via Skype
Không đồng ý với comment của cậu. Không phải tất cả mọi người làm việc vì tiền là trên hết đâu

Thế bạn nghĩ cái forum này là gì??? MMO - Kiếm tiền online . Ở forum này có tiền thì ai cũng phải nể bạn, còn ko có tiền thì bạn nói gì cũng chả ai thèm quan tâm đâu :D

Trong forum này mọi quan hệ đều là lợi ích hết, dù tốt hay xấu :) Anh có tiền thì anh nhiều anh em (dù ko ai nói ra) , anh nghèo thì éo có bạn (muốn có bạn thì phải biết luồn cúi, nịnh nọt) . Thế thôi :D

Chào bạn @dohoanglong & @khoatai : Các bạn để ý cách ăn nói và comment giúp nhé !

@monkey247 Còn về phần topic thì không phải sai rule , tuy nhiên nếu cố ý đưa hướng topic chuyển sang hướng gây war và tỏ vẻ thái độ với BQT thì mình sẽ close ngay lập tức .

Về vấn đề các bạn thắc mắc thì mong các bạn đặt mình vào hoàn cảnh của BQT để xem xét chứ đừng nói vu vơ khi chưa thực sự hiểu chuyện .

P/s : 1 lần nữa nhắc nhở các bạn không quá khích khi tham gia topic này !

Thân !
tui hỏi bạn 2 câu, bạn lại bảo tui đặt mình vào BQT nực cười cho cái câu tl của bạn quá ? hay là ko biết tl làm sao .
A-E ai đi ngang thấy thì tl giùm mod đi :))
2 câu hỏi đấy liên quan gì mà phải đặt mình vào BQT để tui đặt mình vào và tl nhé .
Câu 1 : nếu ko có chữ skype trong cmt của bạn bị scam tất nhiên khi reporf bạn ấy sẽ nhận đc 1 câu Tl từ mod thế này
Scam ABC bạn rút kinh nghiệm cho lần sau nhé và close trong vòng 1 nốt nhạc theo mình ko đến 1 tiếng nếu có mod đi ngang qua xem
Câu 2 : cũng sẽ như vậy, ko check kỹ yahoo dẫn đến bị scam ABC, mod Tl thế này bạn bị scam ABC fake yahoo lần sau chú ý hơn nhé close xong. ko nhận đc bồi thường gì ex vô tôi, ng bị scam mang tội ngu .
Vậy lý do gì vụ này lại 50/50 Nực cười :))
ko đặt mình vào BQT :)) BQT ko đặt mình vào mem và ng bị scam ?
Chỉ giỏi ngồi phán r ầm thầm bàn luận r thường 50%
nếu công bằng thì để toàn 4rum quote tại sao lại ko làm vậy ?
Làm như kiểu BQT có công bằng hay ko lở ex quen biết BQT nhiều thì sao, ai biết dc miệng nói ko nhưng lòng thì có quen .
Rule 4rum nhảm nhỉ ?
giờ gáng thêm tội kích đọng gây war :)
Topic a-e làm ra quote thì close sạch sẽ đủ thấy cách làm việc thế nào rồi

tui hỏi bạn 2 câu, bạn lại bảo tui đặt mình vào BQT nực cười cho cái câu tl của bạn quá ? hay là ko biết tl làm sao .
2 câu hỏi đấy liên quan gì mà phải đặt mình vào BQT để tui đặt mình vào và tl nhé .
Câu 1 : nếu ko có chữ skype trong cmt của bạn bị scam tất nhiên khi reporf bạn ấy sẽ nhận đc 1 câu Tl từ mod thế này
Scam ABC bạn rút kinh nghiệm cho lần sau nhé và close trong vòng 1 nốt nhạc theo mình ko đến 1 tiếng nếu có mod đi ngang qua xem
Câu 2 : cũng sẽ như vậy, ko check kỹ yahoo dẫn đến bị scam ABC, mod Tl thế này bạn bị scam ABC fake yahoo lần sau chú ý hơn nhé close xong. ko nhận đc bồi thường gì ex vô tôi, ng bị scam mang tội ngu .
Làm như kiểu BQT có công bằng hay ko lở ex quen biết BQT nhiều thì sao, ai biết dc miệng nói ko nhưng lòng thì có quen .
Rule 4rum nhảm nhỉ ?
member ko có quyền lên tiếng ở đây :D

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
đóng bh đi scam sẽ là nghề hot trong tương lai :P :P

hoangclcc

Senior
Reactions
235
MR
0.000
Rule 4rum nhảm nhỉ ?
RULE của forum là mọi quyết định đều dựa theo ý kiến của số đông BQT. :D ai bảo ex đóng bảo hiểm mang lại lợi ích cho BQT, quen biết với BQT nên ý kiến của BQT sẽ thêo hướng có lợi cho ex và có lợi cho BQT thôi. Member thì chịu thiệt thôi. Chịu khó đóng bảo hiểm thì may ra mới được xử đẹp

Ban acc này, ta lập acc khác, cứ như thằng Ex kia cũng có ít nhất 2 acc cùng tồn tại,
Sợ đ*** gì.
tui chả sợ dù sao 4rum này rẻ rách rồi thật ra nick này chỉ lập ra chém gió vui thôi chứ tui k làm ăn gì ở 4rum này mà ngại gì.
chỉ là thấy bọn BQT 4rum này làm ăn quá nhảm, mở mồm lúc nào cũng vì mem vì mem, nực cười cho cái câu vì mem mà thiếu từ vì tiền ấy .
Nếu mod hay admin đọc qua thấy nhột thì gải đi, mình nc khó nghe chả phải muốn gây sự hay kích động a-e nhưng thấy BQT 4rum này vì tiền thì đúng hơn là vì mem .
Vụ này như thế r mở mồm kêu bằng chứng ? cái log chat yahoo đấy có giá trị bằng cái cmt tại topic ko tui hỏi như vậy thôi
Hiện tại khá nhiều mod xem nhưng ko 1 ai lên tiếng, vì biết lên tiếng sẽ ăn gạch nên dùng cách im lặng để mem nói cho đã r từ từ chìm chứ gì :))
1 xã hội thu nhỏ, có tiền là có quyền :)

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
tui chả sợ dù sao 4rum này rẻ rách rồi thật ra nick này chỉ lập ra chém gió vui thôi chứ tui k làm ăn gì ở 4rum này mà ngại gì.
chỉ là thấy bọn BQT 4rum này làm ăn quá nhảm, mở mồm lúc nào cũng vì mem vì mem, nực cười cho cái câu vì mem mà thiếu từ vì tiền ấy .
Nếu mod hay admin đọc qua thấy nhột thì gải đi, mình nc khó nghe chả phải muốn gây sự hay kích động a-e nhưng thấy BQT 4rum này vì tiền thì đúng hơn là vì mem .
Vụ này như thế r mở mồm kêu bằng chứng ? cái log chat yahoo đấy có giá trị bằng cái cmt tại topic ko tui hỏi như vậy thôi
Hiện tại khá nhiều mod xem nhưng ko 1 ai lên tiếng, vì biết lên tiếng sẽ ăn gạch nên dùng cách im lặng để mem nói cho đã r từ từ chìm chứ gì :))
1 xã hội thu nhỏ, có tiền là có quyền :)
chuẩn men

vote hack forum ban hết MOD =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab