Vừa bị hack LR bởi U7916625

anhne911

Senior
Reactions
57
MR
0.001
ai biết chủ nhân của U7916625 là thằng nào ko cho biết đến học hỏi cái
máy mình rõ ràng đã cài av kis 2012 và đảm bảo là ko hề có virut vì ghost thường xuyên
thế mà không hiểu là hack kiểm gì mà hack được mail google của mình hôm nay vào mail ko được đổi lại pass vào thì thấy google thông báo IP từ canada xâm nhập vào mail nghi ngờ có chuyện vào LR thì thôi mất hết số tiền lẻ trong đó và nó được chuyển đến U7916625 cũng may là tiền đang đầu đi đầu tư hết đang gom vốn thì nó vào hack
a e cẩn thận tài khoản của bản thân nhé đến pass trong mail mình cũng copy cho đỡ dính trojan thế mà không hiểu sao vẫn bị dính
từ trc đến nay chưa bao giờ bị tình trạng hack mail từ khi dính vào MMO nguy hiẻm thật phải gọi thằng này pro
bác nào biết cách nó hack hay đại loại kiểu gì ko để a e còn phòng ( chắc chắn là ko phải send link giả vì mình ko hề click bất cứ link nào trong mail để điền thông tin cả)
thêm thông tin nữa thằng chủ acc này là chủ nhân của godwallet.com ai chiến thì tránh ra nhe
proof đấy

Attachments

30.2 KB · Views: 202
Last edited by a moderator:
Thôi thì chia buồn cùng bạn. Dạo này tình trạng hack LR xảy ra nhiều quá. Mọi người nên cảnh giác, quét virus lại máy, sử dụng phím ảo khi đăng nhập. Nên đặt pass mail khác với pass các site mmo

đã cập nhật proof cho mọi người hjc cũng may là cả gia tài đang đi HYP hết rồi tài khoản còn có thế mà nó cũng lấy thằng này ăn bẩn thật canada thế đấy

đã cập nhật proof cho mọi người hjc cũng may là cả gia tài đang đi HYP hết rồi tài khoản còn có thế mà nó cũng lấy thằng này ăn bẩn thật canada thế đấy

chia bùn nhoa
Mình cũng vừa mất YM + AP + PP tuần trước :(
dạo này chít với hít nhìu qué hok đỡ nỗi :(

chia bùn nhoa
Mình cũng vừa mất YM + AP + PP tuần trước :(
dạo này chít với hít nhìu qué hok đỡ nỗi :(

oh thế ah vậy là cùng cảnh ngộ rồi
vẫn chưa hiểu nó hack kiểu gì được info thì làm gì có info nào bắt ghi pass mail còn virut thì antivirut 24/24

Mấy thằng khốn nạn ấy để dành cái não trời cho đi làm mấy chuyện con thú nó còn khinh
Gặp thằng nào như thế ta bẻ đầu cho bỏ ghét :-w

Mấy thằng khốn nạn ấy để dành cái não trời cho đi làm mấy chuyện con thú nó còn khinh
Gặp thằng nào như thế ta bẻ đầu cho bỏ ghét :-w
uh chuẩn cùng là người với nhau mà, đây là ng nước ngoài nữa mà cũng tham mấy đồng bạc nó ở nhà ăn xã hội cũng đủ sống thế mà còn làm cái trò thất đức đi ăn cắp
tức mỗi cái là bị hack mail mà ko biết = cách nào chứ số tiền lẻ đó đáng là bao

chia bùn nhá, dùng Gmail thì chơi pass 2 đi, đố nó log vào đc =))

chia bùn nhá, dùng Gmail thì chơi pass 2 đi, đố nó log vào đc =))

uh cũng tại chủ quan dùng máy ở nhà lại hay ghost máy với có av ngon nên mới chết, giờ thi pass 2 rồi ức thật
sao kì vậy, giao dịch nhiều như mình mà còn ko hề bị hack 1 tài khoản nào , mà bộ hack acc dễ vậy à,
mình cũng chẳng biết nó hack theo kiểu nào nữa thế mới ức chế thà là có virut thì còn đỡ lúc đó thì tự trách mình phòng ngừa thế rồi mà thật ko ngờ
dạo này hack kinh nhỉ, chia bùn với chủ thớt :D, sao add yh tớ mà ko ghé vào http://hyip4r.com/ tham quan nhỉ
mình vào coi mà ^^ mà load chậm quá hnay thi khỏi vào dc kìa

Hack gmail có nhiều cách lắm. Mình chỉ biết 1 cách là dùng chung wifi là có thể hack được. Mấy thằng học CCNA, ACNA bên hệ thống mạng ý làm tốt. Gmail giờ chẳng an toàn đâu. Chuyển qua hotmail hay vẫn mail yahoo cũ mà xài thôi. Mình nhìn nó demo là: khi mình login vào gmail sẽ được chuyển thông tin như username và pass về cho mình, bọn nó dùng máy ảo cài hệ điều hành Back Track

Hack gmail có nhiều cách lắm. Mình chỉ biết 1 cách là dùng chung wifi là có thể hack được. Mấy thằng học CCNA, ACNA bên hệ thống mạng ý làm tốt. Gmail giờ chẳng an toàn đâu. Chuyển qua hotmail hay vẫn mail yahoo cũ mà xài thôi. Mình nhìn nó demo là: khi mình login vào gmail sẽ được chuyển thông tin như username và pass về cho mình, bọn nó dùng máy ảo cài hệ điều hành Back Track

mình dùng mạng vnpt riêng mà nên chuyện qua wifi là ko có mà máy mình thì chỉ mình dùng ngoài ra ko có ai
liệu có chuyện khi click vào link của nó thì nó copy được cái cookie của trình duyệt mình không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week