Vừa bị hack LR bởi U7916625

có 9$, pm nó gởi tiếp 90$ xin làm đệ tử :binhsua140: Hacker giờ ghê thật :binhsua45:
nó mà nhận ok liền tiền ko tiếc chỉ ức chế mình bảo mật thế mà vẫn bị hack mail mà ko biết bị kiểu gì

có được LR nhận thì làm được gì cậu, nó hack đc LR thì tạo 1 tk LR rồi send trung gian qua, có mà biết đằng trời ... cái này là do cậu bị hack email rồi, nên nó phục hồi pass LR và hack
bảo vệ email thật chặt thì ko sao cả

Chia buồn. Mik thì chưa bị hack lần nào...nhưng cũng lo :binhsua09:

có được LR nhận thì làm được gì cậu, nó hack đc LR thì tạo 1 tk LR rồi send trung gian qua, có mà biết đằng trời ... cái này là do cậu bị hack email rồi, nên nó phục hồi pass LR và hack
bảo vệ email thật chặt thì ko sao cả
thì chính xác là mình bị hack mail mà thằng này hình như nó chỉ thích LR thôi thì pải :))

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

Chia buồn. Mik thì chưa bị hack lần nào...nhưng cũng lo :binhsua09:
chưa bị hack thì nên bảo mật lại mail đi bạn pass 2 cho chắc chắn giờ mình cũng phải cài pass 2 rồi nguy hiểm thật bao nhiêu thông tin quan trọng về tài khoản ko biết nó có biết ko

dạo này giang hồ lộng hành nhỉ
đúng là '1 mét vuông 8 thèng cướp'
chia bùn cung củ thớt

nó mà nhận ok liền tiền ko tiếc chỉ ức chế mình bảo mật thế mà vẫn bị hack mail mà ko biết bị kiểu gì
bí quyết gmail là tạo 1 acc chính ko cho ai biet acc này, mấy acc kia forward hết về acc chính phòng ngừa nó có hack cũng chả sao. :binhsua79:

Hum wa em kũng bị hack mất 0.53$:(
số tiền này tự dưng bay vào tài khoản trang web muacard.vn nên em kũng chả bít đc là thằng cha nào hack kả. Dù sao thì kũng chỉ đáng giá 1 kái card 10k nên em kũng cho qua. Mà nó đề ở đấy là SCI, cho hỏi SCI trong LR nghĩa là gì thế? Thanks

Last edited by a moderator:
các pác biết chức năng API là chức năng gì trong LR chỉ e với
e vừa bị no lấy thêm 3$ nữa trong tài khoản mail thì ko mất rồi cũng không thấy IP lạ vào tài khoản LR
e nghi là chức năng API giờ mới tắt đi ko biết có chức năng nào ko vào tài khoản mà vẫn lấy được ko

Nhiều người bị hack thế nhỉ, Mọi người ít vào mail đăng ký LR thôi, làm mail riêng ra, vậy sẽ an toàn hơn.

đã cập nhật proof cho mọi người hjc cũng may là cả gia tài đang đi HYP hết rồi tài khoản còn có thế mà nó cũng lấy thằng này ăn bẩn thật canada thế đấy
kanada nào..việt nam face sock đó.vào Lr show luôn cái ip xem nào.

Mấy chú lộ mail ra thì mất thôi, đơn giản vậy, còn hack mail thì quá dễ với tụi hacker rồi.
hết cách. chỉ còn cách ghi mật khẩu ra tờ giấy rồi mua cái két sắt cất vào đó. rồi khóa số lại ::binhsua29:

hôm nay gmail nó cũng thông báo về có kẻ muốn đăng nhập gmail của mình chắc cũng có kẻ muôn hack LR của ta chăng :))
Chủ thớt có phải bị nó đổi hết pass và mã pin ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week