Vừa bị một con dog scam mất 155$- Khốn nạn nhất trong đời

Status
Not open for further replies.
ra công an phường nhờ công an bắt thằng scam này đi

Cũng lạ nhể...Làm gì mà thằng team lại nhanh = mình ngồi máy được..chủ thớt đúng là lạ....:binhsua04:

cái bọn bán scam sao dạo này phát triển thế thiên lôi sẽ dùm ngó chúng mày :binhsua12:. Chia buồn cùng chủ thớt

nhiều scam quá trời.....................

Đúng là nhiều thật, nhưng thằng này là thằng scam có thâm niên rồi mà bạn, mới mẻ gì đâu, thế mà vẫn có người bị lừa được, chính sự không cẩn thận của các mem là nơi làm ăn cho bọn dog này. Nó đang đọc topic này và cười thầm. chó thật.:binhsua04:

ôi bác này lạ? bạn dùng forgot pass AP xem sao? rồi mở mail của mình luc DK ap

Bạn nên gửi email support AP... và nói nó AP account của bác là [email protected] gì đó. Bác mới bị hack email và thằng hack đã đổi email login của bác để khỏi mở tranh chấp, mong nó xử lí, có thể nó sẽ hỏi thông tin AP trước khi bị hack và chuyển tiền, thông tin đó ko mất đâu vì history vẫn còn lưu dữ trong máy nguồn của AP, nếu nó rút về bank cũng phải vài ngày, nên gửi lẹ đi..

chúc bác may mắn :>

DISTUPE sao được nữa, acc AP bị nó chiếm luôn rồi, nó còn change email Primary nữa.
Sao lại đổi mail đc vậy bạn!GD với ai mình cũng phải đưa mail cho họ chuyển tiền chứ? Vậy ai cũng có thể đổi mail AP đc à ?

Cậu cần sự trợ giúp thì pm Y!M dưới chữ ký nhé :) Tớ chỉ cách lấy lại cho.

Chia buồn cùng bác.Vừa được một bạn gửi cho link này.:(
Thằng chó đó nó ăn không biết bao nhiêu tiền mồ hôi xương máu của anh em rồi.Anh em giao dịch phải cẩn thận nhé.Hix.Tốt nhất là confirm trực tiếp tại topic mua bán của các bạn í

Chia buồn cùng bác.Vừa được một bạn gửi cho link này.
Thằng chó đó nó ăn không biết bao nhiêu tiền mồ hôi xương máu của anh em rồi.Anh em giao dịch phải cẩn thận nhé.Hix.Tốt nhất là confirm trực tiếp tại topic mua bán của các bạn í
ôi yahoo của bác đã làm chết biết bao nhiêu người rồi!!! xin admin xem xet đổi nick và yahoo đê???
:binhsua01:

RIP bác chủ thớt... Thôi thì cũng cỉ có 1 câu: rút kinh nghiệm lần sau bác ạ.

Tất nhiên là bác chủ thớt sẽ rút được kinh nghiệm lần sau, nhưng mà lần sau lại có những mem khác phải rút kinh nghiệm nữa thì có đáng không ? không làm cách nào để ngăn chặn được tình trạng này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week