SCAM Vừa bị scam abc 1500 PM

mở conan ra đọc hết bộ đi. khả năng cao tìm ra hung thủ. :eek:

bạn này ko cmt lên diễn đàn hay sao vậy ?? o_O

ko lẽ thằng đó fake luôn nick bạn trên forum?:confused:

Tố cáo nó lên C50 đi được rồi đó. Mất tiền ko thấy xót sao còn ngồi đây chat chít

xúi tầm bậy :eek::eek::eek:, sau trình bày xong ... c50 sẽ hỏi: "1k5 ở đâu mà có???" (trước truy nguyên nguồn tiền rồi tính sau), giả sử mọi thứ đã OK (ngược lại, thì rất chi là mệt đấy nhé!!) -> c50 nói: "chúng tôi sẽ tiếp nhận thông tin anh cung cấp ... chúng tôi sẽ điều tra, xác minh rồi thông báo cho anh sớm nhất ... vã lại, anh biết đấy! đây là 1 dạng "tiền ảo" được xuất từ nước ngoài và theo luật tại việt nam, không công nhận nên rất khó khăn ... blah ... blah ..." :D:D:D

tốt nhất giao dịch với nhưng người nổi tiếng có bảo hiểm cao
ham chi vài đồng lẻ chênh lệch mà bị lừa

tốt nhất là làm quen với bạn nó rồi hỏi địa chỉ
xì thêm chục củ nữa xin cái chân hoặc tay của nó là hay nhất

-_-, 1k5 mà ông thớt làm như gì ấy. lỗi toàn ở thớt thôi, không giữ được bình tĩnh.

nhìn avatar thớt ngu ngu dễ dụ sao ấy nhỉ , add friend thớt mới đc , có khi sau này cần =))

Em cũng công nhận với bác, nhìn avatar của thớt ngu ngu, đù đù, hiền hiền...kiếu sống nội tâm, yêu màu hường thích thủ dâm ấy...còn hình facebook của người bị "nghi" là scammer kia thì...kinh dị nên ăn thớt là phải rồi :eek: Tội nghiệp thớt, mốt chộp quả avatar gấu chó lên, cho thiên hạ nó sợ mà không dám scam nữa.
1k5 - tiếc thay chủ nó :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week