Help Vừa được PayPal tặng 10 USD ^^

nó cũng như call center, tức là không phải chỉ có 1 người trực nghe máy. Tất nhiên xác xuất gặp lại người đã từng gặp khi gọi lần trc cũng có, nhưng sẽ không nhiều. Đặc biệt đối với số hỗ trợ cho các cuộc gọi (khách hàng) ngoài US thì hàng ngày sẽ nhận cuộc gọi từ rất nhiều nước với nhiều chất giọng khác nhau nữa, nên họ cũng khó mà nhận ra đc giọng quen hay lạ.
tk bác đã giải đáp :D

Hehe, đang ngồi ko tự dưng có em bên PayPal hỏi thăm sức khỏe mình cũng hỏi thăm lại em nó :D Chắc nó thấy mình lịch sự quá nên tặng 10$ =)))))))))))))))

Cái này có thật. Noel năm ngoái, mình withdraw tiền về bank. Lâu quá ko thấy $ vào bank, mình có email complain cho nó, nói quanh co 1 hồi nó tặng 50$, nói gian chết liền.

Hehe, đang ngồi ko tự dưng có em bên PayPal hỏi thăm sức khỏe mình cũng hỏi thăm lại em nó :D Chắc nó thấy mình lịch sự quá nên tặng 10$ =)))))))))))))))

em nào vậy bạn, cho mình xin 1 em mỗi ngày ;)

Cái này có thật. Noel năm ngoái, mình withdraw tiền về bank. Lâu quá ko thấy $ vào bank, mình có email complain cho nó, nói quanh co 1 hồi nó tặng 50$, nói gian chết liền.

quá đã =))

thấy mấy bác đc tặng 10$ mừng quá... vô tất 6 cái paypal nó limit cmn luôn @@ =))

ô ô dc tặng 96,969$ @@

• PayPal balance: $696,969.00 USD

View all of my transactions

My recent activity - Last 7 days (Nov 28, 2014-Dec 5, 2014)
What's thisTransactions you Archive will be moved to your All Activity list.Payment status glossary
checkboxSelect all recentDateWhen an icon appears next to one of your transactions, it means there is more information available or a note attached. Move your cursor over the icon to learn more about the transaction.
When an icon appears next to one of your transactions, it means there is more information available or a note attached. Move your cursor over the icon to learn more about the transaction.
TypeName/EmailPayment statusDetailsOrder status/ActionsGross
-No New Items-

10$ với nó chả là gì cả @@! Chúc mừng thread :D

nó mới cho em ăn limit 100$, còn bác thì đc nó cho 10$ haizz

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week