Vừa gửi thư cho Cashfiesta, đợi tin tốt nào :x

moneypro

Senior
Reactions
514
MR
0.000
bạn giỏi hơn ai mà chảnh thế
tui để ý bạn hóng từ cái topic của bác nào mà ngta làm được và thanh toán được qua paypal, nếu bạn ko phải người nhiều chuyện và nghĩ nó scam thì bạn làm gì mà ghi vài câu tiếng anh rẻ tiền kia ra vậy.nhìn lại mình đi

---------- Post added at 12:33 AM ---------- Previous post was at 12:27 AM ----------

tiếng anh viết được mấy chữ tưởng hay, sai cấu trúc câu, sai tùm lum, tưởng hay lắm chứ hjc
Mình đi mấy topic toàn thấy bạn không có thiện ý mà toàn lời lẻ khiêu khích không, bạn nên cân nhắc nhe. Forum này để kiếm vài đồng $ ăn cháo thôi chứ không phải để khiêu kích, khi dễ nhau nhe bạn :binhsua162:

meocon996

Junior
Reactions
97
MR
0.000
tui để ý bạn hóng từ cái topic của bác nào mà ngta làm được và thanh toán được qua paypal, nếu bạn ko phải người nhiều chuyện và nghĩ nó scam thì bạn làm gì mà ghi vài câu tiếng anh rẻ tiền kia ra vậy.nhìn lại mình đi

---------- Post added at 12:33 AM ---------- Previous post was at 12:27 AM ----------

tiếng anh viết được mấy chữ tưởng hay, sai cấu trúc câu, sai tùm lum, tưởng hay lắm chứ hjc

Trình anh văn giỏi cỡ nào vậy bạn, có bù cho IQ của bạn được không? Có hiểu topic người ta lập ra làm chi không bạn?

guildgold9

Senior
Reactions
2,250
MR
0.119
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Sau 1 ngày thì đã nhận đươc thư của nó :x

Và ....

Không thử gì! Hồi trước hỏi nó có support PP ko rồi! Nó nói ko support! chỉ chấp nhận check thôi :)
Hồi trước khác - bây giờ khác nhé :)

Up cái nào...chắc vài 2,3 ngày mới có reply...............................................Bless you!!!
G00d new ;)
vào đợi xem thông tin thế nào. nếu đc mình cũng trở lại. thậm chí sẽ mạnh mẽ hơn :)).
Chúc mừng bạn nhé :)

Nó ko dại gì mà dùng PP hay LR online gì đó đâu. Pay qua check thì nó mới xác nhận được acc của mình là thật fake hay ko, chứ mà dùng PP, thì mấy bồ muốn bao nhiêu acc chả được. Ai có niềm tin thì cứ hóng. Còn tui đoán chắc 90% failure :binhsua169:

Nhiều người sống bằngn niềm tin đấy bạn ạk :)

1. Nếu bạn giỏi Tiếng Anh, sao bạn không đi viết 1 cái gửi cho nó, để cho không chỉ bạn - mà rộng hơn là toàn thể anh em mmo4vn có thể kiếm thêm $ từ nó
2. Bạn mới là ng,ười phải nhìn lại mình. Còn vì sao thì mình xin không cần viết thêm vs cái loại IQ = 0 như bạn ;)

Trình anh văn giỏi cỡ nào vậy bạn, có bù cho IQ của bạn được không? Có hiểu topic người ta lập ra làm chi không bạn?
Vì IQ thấp nên làm sao mà hiểu được hả bạn ;)
bác ý dựa theo 1 topic đã được pay bằng paypal lên thử may mắn thui có gì đâu mà có tính chất chảnh ở đây nhỉ
NÓ bị sọ não ý mà :-j

hauconghanh

Senior
Reactions
318
MR
0.000

Bạn hổ báo quá :)

smartchip

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
Chat with me via Skype

ku teo có khác ==

gaconex

Junior
Reactions
71
MR
0.000
ủng hộ bác, hồi trước em cũng có thử cái này...lên được 20k gì đó rồi bỏ luôn vì không có net tại gia...để lâu quá nó del hết điểm. Giờ đoc topic của bác em thêm hy vong. chiến típ...Thanks bac nha

ủng hộ bác, hồi trước em cũng có thử cái này...lên được 20k gì đó rồi bỏ luôn vì không có net tại gia...để lâu quá nó del hết điểm. Giờ đoc topic của bác em thêm hy vong. chiến típ...Thanks bac nha
Chúc mừng chủ thớt, lúc trước cũng chơi trang đó nhưng tay nghề còn yếu, nếu có dấu hiệu tốt sẽ nghiên cứu nó lại :binhsua139:

U, nếu có tin gì mới mình sẽ update lên #1 ngay, mình gửi thư cho nó cũng chỉ muốn cho anh em kiếm thêm từ CashBar 1 chút thui mà :P MÌnh năm nay bân học để thi, năm sau mới chơi đc. hic :((

hoanhnnc

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Bàn tán chi xa xôi mấy bác em chiến 2 năm được mỗi cái check trên 67 USD gởi về ra ngân hàng đổi không được cầm tờ giấy lộn mà hối hận

---------- Post added at 07:17 AM ---------- Previous post was at 07:05 AM ----------

Em mang ra vietcombank ức cái là tên ngược giống paypal con bé ngân hàng bảo rút vể chả được bao nhiêu phí cao nên nó bảo mang về chờ nhiều nhiều hơn 1 chút hãy rút

Y học bó tay

hlamdo

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
Sau 1 ngày thì đã nhận đươc thư của nó :x

Và ....

Hồi trước khác - bây giờ khác nhé :)

G00d new ;)

Chúc mừng bạn nhé :)

Nhiều người sống bằngn niềm tin đấy bạn ạk :)

1. Nếu bạn giỏi Tiếng Anh, sao bạn không đi viết 1 cái gửi cho nó, để cho không chỉ bạn - mà rộng hơn là toàn thể anh em mmo4vn có thể kiếm thêm $ từ nó
2. Bạn mới là ng,ười phải nhìn lại mình. Còn vì sao thì mình xin không cần viết thêm vs cái loại IQ = 0 như bạn ;)

Vì IQ thấp nên làm sao mà hiểu được hả bạn ;)

NÓ bị sọ não ý mà :-j

Đúng là chỉ 10% thôi mà cũng có thể. chúc mừng bạn.

Chào bạn,

Cám ơn lời đề nghị của bạn. Chúng tôi đang hết sức cố gắng để đưa paypal vào hoạt động.

Thân ái,
James Bradshaw

---------- Post added at 06:52 AM ---------- Previous post was at 06:52 AM ----------

Tạm dịch vậy

---------- Post added at 06:54 AM ---------- Previous post was at 06:52 AM ----------

Thật ra từ activate không phải là kích hoạt đâu Nghĩa là đưa vào đó hoạt động đó

---------- Post added at 07:02 AM ---------- Previous post was at 06:54 AM ----------

lúc đầu mình chơi co proof tiếc không rút tiền được vì lộn tên bây giờ cầm tờ séc mà đau
Tran hoang mới đúng
Để hoang tran ra việt combank mấy nhân viên nói không rut được lộn tên thế mới đau

Vài dòng chia sẻ

danhnam3000

Senior
Reactions
116
MR
0.000
Chào bạn,

Cám ơn lời đề nghị của bạn. Chúng tôi đang hết sức cố gắng để đưa paypal vào hoạt động.

Thân ái,
James Bradshaw

---------- Post added at 06:52 AM ---------- Previous post was at 06:52 AM ----------

Tạm dịch vậy

---------- Post added at 06:54 AM ---------- Previous post was at 06:52 AM ----------

Thật ra từ activate không phải là kích hoạt đâu Nghĩa là đưa vào đó hoạt động đó

---------- Post added at 07:02 AM ---------- Previous post was at 06:54 AM ----------

lúc đầu mình chơi co proof tiếc không rút tiền được vì lộn tên bây giờ cầm tờ séc mà đau
Tran hoang mới đúng
Để hoang tran ra việt combank mấy nhân viên nói không rut được lộn tên thế mới đau

Vài dòng chia sẻ

vậy first name mình điền chữ lót và tên còn last name mình điền họ hã pác! em đang chiến kiếm proof thử mấy pác giúp em với!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week