Vừa mất 60K STR bị auto nó chuyển mất

Status
Not open for further replies.
107 Triệu là của 1 acc hacker, còn trên này nhiều người bị mấy acc hacker mà,1 acc khác co 47 Triệu
107k chứ không phải triệu, mà acc đó của bạn thì phải chứ đâu phải của hacker

đêm qua+ sáng nay mình gom về 1 acc rồi dep lên BX thì ko sao, chiều nay vào gom vẫn về 1 acc đấy thì bị auto nó chuyển, cũng cẩn thận nhìn lúc 20K-30K xem có bị auto như mấy người bị ko thì ko thấy bị, nên an tâm gom tiếp :eek:, lát sau vào kt thấy mất cmn hết tiền, bị rút mấy lần liền :eek:,mình chưa từng vào lấy coin rác như mấy bạn bị, ko post địa chỉ ví hay key bảo mật, từ trc đến nay cũng ko bán STR cho ai cả :eek:
Acc nhận STR của mình là anhrent ,post để các bác biết ạ
hắn có nick phụ là lamtam01 đến lamtam1x,

cho hỏi thớt lập nhiều acc mà trùng tên phải không, kiểu như tên dễ dò và pass có như dạng 123456 ko. mình nghĩ cũng có nhiều người đặt id và pass đơn giản nên dễ mò .:p

cho hỏi thớt lập nhiều acc mà trùng tên phải không, kiểu như tên dễ dò và pass có như dạng 123456 ko. mình nghĩ cũng có nhiều người đặt id và pass đơn giản nên dễ mò .:p
ko acc này tớ tên khác và riêng pass luôn, còn acc phụ trùng pass thì ko mất tiền :eek:

với từng này STR nếu là hacker nó bán ra cũng đủ sập Stellar rồi , theo như trang web của nó thông báo thì có 583 Triệu STR phát ra, tính mấy ông hacker này cũng mấy Trăm triệu rồi, chiếm quá nửa số tiền bọn stellar phát ra, tớ nghĩ ko thể do người chơi làm
kinh thật :(

tôi mà thấy thằng nào cầm acc STR tên poco, cho dù nó là cháu thủ tướng VN hay con trai binladen cũng tát cho vỡ mặt :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back