Vui hay buồn khi biết bạn gái mình đi thi hoa hậu việt nam 2014

đọc comment của các bạn mà buồn cười không chịu được hi :D :D

đọc comment của các bạn mà buồn cười không chịu được hi :D :D
nhưng đó lại là thực tại của xã hội ngày nay - thi hoa hậu 1 là bị giám khảo chơi để đoạt giải - 2 là bị đại gia ắm mất
bởi vì cuộc đời đâu phải màu hồng - nó đẹp được giải thì sớm muộn gì cũng theo đại gia thôi

Hix _ _!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bạn hãy vui cười lên đi khi biết được điều đó ......nếu người đó yêu bạn thật lòng .......thì ko có lý do gì lại " Tham Phú Phụ Bần , Mà Quên Thuở Hẹn Hàn Vi " .....Thuyền tới đầu cầu tự nhiên thẳng nhé

Hix _ _!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
dựa vào tình cảm của 2 bạn, chứ sao đi thi thì lại chia tay chứ. cũng tùy theo người mà bạn :confused:

Không phải bất cứ ai đi thi hoa hậu cũng sẽ bị giám khảo hốt, bị đại gia ăn, quan trọng là vấn đề đứa con gái đi thi ấy nghĩ gì, người con gái đó có lanh, khôn hay không thôi... ở đâu thì chả có kiểu ăn thịt nguời không nhả xương, MMO cũng thế mà :V

gấu nó đi thi mà ko nói gì với bác à.
thế thì nên xem lại

tranh thủ ăn đi thớt :p

cái bí kíp XH - CT thím quên rùi hay sao...thui cố la liếm được đến đâu thì đến...chứ mai sau e nó là e của người ta rùi...1 trang mới sẽ tới với e nó...cuộc sống thượng lưu

Chỉ là đi thi thôi mà, biết có qua đc vòng sơ khảo k hay rớt rớt từ vòng hỏi địa chỉ thi

Vụ này hơi bị rối, hong ấy thớt post hình lên để anh em có cơ sở đánh giá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week