[Vui vui] Có nên chém tất cả các nick Clone này không?

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,223
MR
10.342
$150.00
Đang nghi ngờ 1 vụ clone nick để tung hứng trong box matrix. Vào kiểm tra IP thì hóa ra không phải. Nghi ngờ tool hoạt động không chính xác nên lấy nick mình ra thử thì nó lại ra thế này. Tìm ra một vụ Clone nick lớn nhất mợi thời đại ở MMO4ME

Mọi người cho ý kiến có nên Chém tất cả các nick Clone và để lại 1 nick chính là nick HourlyMonitor không nhé.

:):p:D:rolleyes:;)

ky la.JPG
ky la 1.JPG
ky la 2.JPG
ky la 3.JPG
ky la 4.JPG
ky la 5.JPG

ban hết đi ! ý đồ không tốt nên clone nick đây.....tìm ra thằng chủ ip thật sự... ban nick cảnh cáo nó...kaaka

Sao có mấy nick IP chỉ khác nhau số cuối thôi ( VD: ..160 với ...161), thế có phải clone ko nhỉ ?
Mà sao có cả chục acc 1 IP thế nhỉ ? Clone gì dữ thế ?

Trên đó là tất cả các IP mà tớ đã dùng để vào Forum. Thấy nó trùng với rất nhiều người. Không lẽ tớ chủ mưu từng đấy nick Clone.
:(

thấy có thím guilgold gì đó...phải clone nick ko ta

Sao toàn 111.91.234.160 thế nhỉ ? Hay tool nó sai cmnr :D
huehacking vs guildgold9 đều IP này, 1 người ở Huế, 1 người ở ..., sai rồi chứ còn gì nữa :D

Trên đó là tất cả các IP mà tớ đã dùng để vào Forum. Thấy nó trùng với rất nhiều người. Không lẽ tớ chủ mưu từng đấy nick Clone.
:(
chứ còn gì nữa
mà thằng chủ mưu là phải ban đầu tiên làm gương
vát bôn vát bôn vát bôn :D

Điên à, có thằng nào dở hơi đi clone từng đấy nick. Sao lại có tên tôi trùng Count (là cái khỉ gì) với nhiều nick thế kia.

Mà topic có tiêu đề là vui vui nhé :p

tool mmo mà sai thì khi giải quyết scam bằng cách proof IP trùng sẽ k0 dc chấp nhận nữa ak????? sao ta :rolleyes:
Thực tế là tool hoạt động chính xác cậu ah. Có điều IP tại Việt Nam không có IP nào cố định. Reset Modem 1 phát là trùng IP với 1 người ở đầu bên kia đất nước ngay. Hoặc Truy cập wifi công cộng cũng sẽ bị trùng IP. Mà mình thì online forum mọi nơi mọi lúc: Cả 3g, cả wifi, cả ở cty, cả ở nhà. Thế nên mới trùng IP với nhiều bác thế.

cái này là do IP động rồi @@ trùng ip cả dãy luôn. đề nghị banned HourlyMonitor và canawan :p:cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,590
Latest member
miso88oooo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week