Solved Vượt "we're sorry, but we can't send your payment right now"

thì lâu lâu nó thay đổi 1cái là thành bão mà :(
gọi điện nói câu đc câu chăng nó bảo đợi. đếch biết thế nào bọn này dạo nnà dở chứng. có khi dùng nốt đợ này thôi mẹ nó đi:mad:

hôm qua đã check thử, chọn mục thứ 2 sẽ gửi bình thường

Attachments

49.5 KB · Views: 55
tớ gọi thì nó send 3 cái mess bảo xài bank ảo ! Còn 5 cái acc để đấy hơn 3 tháng tự nhiên có 2 cái pay được còn 3 cái vẫn bị

Nội dung cái mes đây
"
Dear xxxxxxxxxxxx,

We highly recommend that you verify your PayPal account if you haven't already. An easy way to become verified is to link and confirm your bank account (www.paypal.com/bankaccount). * Please note that adding online/ virtual banks or prepaid cards as bank accounts (such as GreenDot) is a violation of our policies.

If you don't have a bank account, you can still verify your PayPal account by being approved "

tớ gọi thì nó send 3 cái mess bảo xài bank ảo ! Còn 5 cái acc để đấy hơn 3 tháng tự nhiên có 2 cái pay được còn 3 cái vẫn bị

Sợ cái translate của bạn luôn, hihi

Nội dung của nó không phải nói bạn xài bank ảo, mà nội dung email tự động của nó nói: nó khuyên bạn nên ver tài khoản nếu tài khoản bạn chưa ver, và bank ảo hay thẻ ảo là vi phạm rule của nó, chứ nó không hề nói gì về tk bạn :)

Sợ cái translate của bạn luôn, hihi

Nội dung của nó không phải nói bạn xài bank ảo, mà nội dung email tự động của nó nói: nó khuyên bạn nên ver tài khoản nếu tài khoản bạn chưa ver, và bank ảo hay thẻ ảo là vi phạm rule của nó, chứ nó không hề nói gì về tk bạn :)
không cậu à acc của tớ ver hết rồi nhưng bị dính "we're sorry, but we can't send your payment right now"
Nhờ mod animax1991 call hộ thì nó send về cái mes này

không cậu à acc của tớ ver hết rồi nhưng bị dính "we're sorry, but we can't send your payment right now"
Nhờ mod animax1991 call hộ thì nó send về cái mes này

We highly recommend that you verify your PayPal account if you haven't already

Nói thẳng là thèn support nó cũng không biết rõ lí do, hoặc nó không muốn trả lời chính xác, nó bảo là nếu tk bạn chưa ver, thì có thể ver, sau khi ver có thể giải quyết

We highly recommend that you verify your PayPal account if you haven't already

Nói thẳng là thèn support nó cũng không biết rõ lí do, hoặc nó không muốn trả lời chính xác, nó bảo là nếu tk bạn chưa ver, thì có thể ver, sau khi ver có thể giải quyết
chuẩn đó cậu , nó trả lời loạn lên đổ lí do này nọ

à cái này mình biết. lúc mình bị đến cả tuần xong mail cho nó thì nó bảo xoá lịch sử trình duyệt đi nhé. vs rs wifi thêm cho chắc. vì cái này lưu cookie. Mọi người thử đi. Trước mình bị hơn tuần tức quá xong làm như nó oke luôn.

acc unver cậu add visa mới vào là send được luôn.
còn acc đã ver rồi thì gỡ ra add visa mới vào rồi chuyển lại nhé.

Cái này bạn đã test chưa vậy bạn? vì thường gỡ card sẽ bị giảm trust rồi lại add card mới vào sau đó chuyển tiền nữa! hơi sợ!
Thanks bạn!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week