Waiting for Answer wanted Tiqerkul kẻ fake nick tigerkul

biết là Trần Nguyễn Hoàn Mỹ nhưng chưa có thông tin chính xác, ai có pub cái nào. Cần gì phải đá nhau làm gì, nó là thằng scam, có người cần thông tin thôi làm gì vào gạch đá

biết là Trần Nguyễn Hoàn Mỹ nhưng chưa có thông tin chính xác, ai có pub cái nào. Cần gì phải đá nhau làm gì, nó là thằng scam, có người cần thông tin thôi làm gì vào gạch đá
Uhm. Toàn thấy vào ném đã. Các bạn có thể ẩn danh và gửi thông tin vào mail cho mình. Muốn biết mình làm được cái gì thì vui lòng cung cấp info. Commnet mang tính xây dựng tý.

Ai biết thì cứ gửi thư nặc danh cho thớt đi. Nếu có thể giúp để loại trừ bớt Scammer thì hãy làm đi. Chứ không làm cho ra nhẽ, rồi cũng sẽ lãng quên theo thời gian thôi, scam vẫn cứ tiếp tục . :D

Cái này hỏi mod @legialoc là có info ấy mà. Trước lập cả 1 topic rồi mà có ai làm gì nó đâu :D

có lẽ thớt là 1 pro trong 4rum nhưng ko tiện ra mặt, và thớt có quen ai trong C50 chăng nên cần info và chứng cứ scam, ai có thì inbox cho thớt đi

Cái mình cần không chỉ là xác nhận info. Mà cần các victim vào xác nhận số tiền mà nó scam moị người. Thêm nữa thưởng cho ai có ảnh của nó

Mình cần các victim vào xác nhận gửi proof bị lừa
bằng chứng quá nhiều rồi. Nếu có bạn bè muốn đòi nợ thuê thì cứ tìm nó bảo anh em trên mmo4me thuê đòi nợ 20tr. Nhớ quay clip cho anh em xem nhé :D. Người ta tin bạn có khả năng làm rồi thì sẽ vào up proof. Nếu tổng hợp số tiền scam > 20tr lại tiếp tục đến thăm nó lần nữa =)).

bằng chứng quá nhiều rồi. Nếu có bạn bè muốn đòi nợ thuê thì cứ tìm nó bảo anh em trên mmo4me thuê đòi nợ 20tr. Nhớ quay clip cho anh em xem nhé :D. Người ta tin bạn có khả năng làm rồi thì sẽ vào up proof. Nếu tổng hợp số tiền scam > 20tr lại tiếp tục đến thăm nó lần nữa =)).
Chuẩn men. Đến thời điểm hiện tại chưa ai gửi cho mình cái gì

Theo ý kiến của mình: Để các bạn trust nên thế này nè bạn nên mở dịch vụ đòi nợ thuê và send tiền bảo hiểm cho admin. Trên forum éo thằng nào tin new member làm ăn chân chính đâu :D

t biết ;)) cơ mà nâng giá lên đi, bán đứng bạn giá này thấp quá, và phải gửi trước bảo hiểm cái đã mới dùng dc với "Join today" :D

Trần Nguyễn Hoàn Mỹ
0933244462
33/8E4 Phạm Văn Chiêu, P.14, Gò Vấp, HCM

Thông tin được cung cấp bởi VOZ forum và 5giay
Thành viên mang tên Mỹ này sử dụng rất nhiều trò để đi lừa đảo mọi người.. Mình đang bới tung info của nó để hổ trợ điều tra cho thớt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week