[Waypedia] - App kiếm tiền mới - ngon - dễ trên Android

thớt kiếm dc từ ref cũng khá nhỉ:D

Có cộng app nào không bạn ? Chưa thì gửi mail phản hồi cho nó. Sao tớ vẫn nhận bình thường nhỉ :(
có 6 con 4 ngày nay nó k cộng point ngày nào cũng rảnh mở chơi 2 3 lần luôn ấy

Thớt ơi mỗi ngày mở 1 lần mà múi h của nó reset là mấy h của mình thớt biết không, ví dụ như h down app 8 point thì sáng mở 1 lần nữa là nó tính 2 ngày chưa hay là h down thì chiều mai h này mở nó mới tính (24h) tks thớt

Thớt ơi mỗi ngày mở 1 lần mà múi h của nó reset là mấy h của mình thớt biết không, ví dụ như h down app 8 point thì sáng mở 1 lần nữa là nó tính 2 ngày chưa hay là h down thì chiều mai h này mở nó mới tính (24h) tks thớt
Bạn cài h nào thì nó reset h đó, sớm quá vẫn tính 1 ngày :(

tạo account mới tự ref nhập code nhưng chẳng thấy nó cộng 50point nhỉ ?
mới pay đươc lần đầu

ref k được cộng, chỉ acc được ref mới ăn 2 point thôi, mình thử rồi

Lên googplay mà xem. Thấy tụi dev nó phàn nàn người Việt Nam đến phát cáu luôn. Hic hic nản cả mấy bác, comment trên app của nó đến nổi nó phát điên, mất hết cảm tình luôn.

người mình cmt trên cái j cũng thiếu văn hóa lắm. App ngon thì nói mẹ ngon bày đăt tạm được cho 4*, còn app cùi thì "d*m cái app l, làm bố mày tải tốn, app như shit. T thấy buồn kinh

Cài 12 cái app 8 point mà được cộng có 8 cái, mà chả biết cái nào để mà gỡ đi cả. 4 cái kia giờ chạy có được ko thớt hay là gỡ luôn, tại để mấy ngày rồi mà ko có điểm

Tình hình là hôm nay nữa là dc 3 ngày có 6 app 8 point mà chưa thấy cộng app nào hết, app 8 point down về rùi hôm qua và sáng nay nó bảo trì 2 lần vậy những app đó có dc cộng không mấy bác?
ps: thấy mấy bạn ở trên phàn nàn người việt mình lên com mem thiếu văn hóa jj ấy nge sao buồn cho người việt mình quá vậy chèn! thay đổi cách sống mới phát triển được mấy bác ơi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week