HYIP wealthyrush - wealthyrush.com

bác nào co proof rồi cho anh em xem để còn chiến nào . nhìn tốc độ deposited thế kia sợ lắm , càng nhiều tiền thì lòng tham của nó càng lổi lên nhanh ^^

Thằng này pay manual mà, chắc phải đến tối mới có proof, kiên nhẫn chờ đợi đi

bác nào co proof rồi cho anh em xem để còn chiến nào . nhìn tốc độ deposited thế kia sợ lắm , càng nhiều tiền thì lòng tham của nó càng lổi lên nhanh ^^
đang đợi proof
đợi đc 2h30 rồi :binhsua160:

Nó sẽ pay thôi nhưng theo tớ thì chơi thằng này 2,3 ngày là đủ. Hầu như các monitor nó đều ko cho fee chỉ tạo bonus thì phải. Như thế chứng tỏ lực nó rất kém. Anh em cố gắng cẩn thận bảo vệ bản thân nhé!

Nó sẽ pay thôi nhưng theo tớ thì chơi thằng này 2,3 ngày là đủ. Hầu như các monitor nó đều ko cho fee chỉ tạo bonus thì phải. Như thế chứng tỏ lực nó rất kém. Anh em cố gắng cẩn thận bảo vệ bản thân nhé!
nó bảo có thể pending đến 72 hours thôi thì đợi xem :m077: :m077:
cơ mà thấy cậu am hiểu vậy mà ít post site nhỉ :binhsua10:

post site nào tốt cho ae cùng chiến đi cậu :binhsua03:

Chịu khó đợi chút đi bạn. Mấy site ngắn ngày pay chậm lắm @.@ Có khi đêm hoặc sáng mai mới có hàng ý, nhưng có proof rồi thì ae cứ yên tâm công tác đi nhóe. Ăn 1 plan rồi lướt :binhsua14:

Đệt 1 tiếng request mà được . Chiều giờ request mà chưa nhận được là sao ??? :binhsua04:
tôi cũng vậy , nó đang paid dần ý :binhsua57::binhsua57:

Admin ngon mà thế paid chán thế :|

thấy trên facebook, nó đang pay thì phải

02/08/2013 12:53130821968U8053033 (WealthyRush)+ $10.40$0.11
tết tết tết tết đến zồi :binhsua144::binhsua144:

- - - Updated - - -

thấy trên facebook, nó đang pay thì phải
có nên tiếp không cậu :binhsua14:

tiếp đi, tại đang gom tiền tết đi du lịch, ko là phang rùi
thằng này hình như nhiều người ganh ghét nên cứ report nó là admin scam của cashhub.biz thì phải :-s

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back