Got Paid web-ip - 1 ngày 2$ - anh em chiến đấu nào

bạn nào chơi nhiều cho mih hỏi dùm
cái nhiệm vụ mih làm xong hôm sau thấy nó ghi là " bạn có danh sách đen" hoặc " sự cân bằng công việc là trống " l
à ntn vậy,dính mấy fat' hix :ss

2) Nhấp chuột vào các quảng cáo từ Google, có ngã ba 02/03. KHÔNG CHO 2-3 quảng cáo khác nhau và chỉ MỘT! Tất cả các tài liệu tham khảo trong báo cáo

cái nài làm sao mọi ngừi @@

Có nghiã bạn chỉ cần vào 1 google ad. rồi khi ad load xog thì nhấn vào 2 hay 3 link của trag ad ấy là xog. bạn k cần vào nhiều ad google làm j cả.

Có nghiã bạn chỉ cần vào 1 google ad. rồi khi ad load xog thì nhấn vào 2 hay 3 link của trag ad ấy là xog. bạn k cần vào nhiều ad google làm j cả.
Tìm quảng cáo từ Google, sử dụng di chuyển (Nenad mỗi ngày để nhấp vào cùng một quảng cáo) và kích làm cho quá trình chuyển đổi 2-3 để mở trang web. (Không phải trên nhãn "Quảng cáo của Google", nhưng bằng cách liên kết quảng cáo!) Là bị trì hoãn ít nhất trang 30 giây. 6. Tất cả các tài liệu tham khảo trong báo cáo! 7. Thêm vào yêu thích)))
cái nài cũng giống vậy phải ko?

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

Thêm vào yêu thích
1) Chải cookie, ip thay đổi (bạn có thể không - không, bạn có thể - thay đổi)
2) Đi google.ru
odne Viết các cụm từ sau:
kẻ giết người-rzhachnaya vài diễn viên hài
chiêm ngưỡng Harry Potter trong một khá cũ
Harry Potter là bằng cách nào đó kết nối với loạt
Labef Shia - một diễn viên trẻ, diễn viên chính trong bộ phim
thực sự Giáo sư X - cho nhân cách của mình (hàng ngày, chọn cụm từ khác nhau) đi trên các liên kết đầu tiên, trang web sẽ được dịch *** s-Thứ Sáu ** d. blo * sp **. c * m 3) Đi đến bất kỳ 2 ​​của bài viết (tìm bên phải hoặc phía dưới), và ngồi trên mỗi 10-30 giây 4) Tìm các quảng cáo của Google và nhấn vào nó (dưới đây bài viết) 5) Các trang web được mở làm cho hai poshar'te chuyển đổi ở đâu đó trong 1-2 phút (lưu ý rằng bạn có thể kiểm tra thời gian) phụ thuộc vào bạn, làm thế nào để bạn chỉ định trong các liên kết báo cáo! Chúc may mắn! Từ ý kiến sẽ không từ bỏ:) Giữ phản hồi) Nếu bạn đang Cunning, nhập tab trên các trang web của công việc của tôi hay không với tìm kiếm của Google hoặc bằng cách xác định địa chỉ ip-không phải là người mà theo đó bạn thực hiện các nhiệm vụ --------- Không được xúc phạm!

còn cái này nữa T.T

Không. cái này ng ta yêu cầu mình tìm site ng ta trên google. vào site rồi tiếp tục nhấn vào link trên site ấy luôn, 2 đến 3 cái. link bài viết trên site chứ k phải ad google.

---------- Post added at 11:31 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

K phải. nó muốn mình tìm site của nó trên google. vào site nó xog thj bạn nhấn tiếp mấy link bài viết hay bất kì link của site trừ ad google hay ad nào khác. 2, 3 cái nha.

---------- Post added at 11:31 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

K phải. nó muốn mình tìm site của nó trên google. vào site nó xog thj bạn nhấn tiếp mấy link bài viết hay bất kì link của site trừ ad google hay ad nào khác. 2, 3 cái nha.

---------- Post added at 11:35 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

bạn xem lại mấy video hứơng dẫn ấy, sẽ hiểu ngay. mà nên dịch sag english. vietnamese bọn google ngu lam.

2) Đi google.ru
odne Viết các cụm từ sau:
kẻ giết người-rzhachnaya vài diễn viên hài
chiêm ngưỡng Harry Potter trong một khá cũ
Harry Potter là bằng cách nào đó kết nối với loạt
Labef Shia - một diễn viên trẻ, diễn viên chính trong bộ phim
thực sự Giáo sư X - cho nhân cách của mình (hàng ngày, chọn cụm từ khác nhau) đi trên các liên kết đầu tiên, trang web sẽ được dịch *** s-Thứ Sáu ** d. blo * sp **. c * m 3) Đi đến bất kỳ 2 ​​của bài viết (tìm bên phải hoặc phía dưới), và ngồi trên mỗi 10-30 giây 4) Tìm các quảng cáo của Google và nhấn vào nó (dưới đây bài viết) 5) Các trang web được mở làm cho hai poshar'te chuyển đổi ở đâu đó trong 1-2 phút

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:38 PM ----------

Không. cái này ng ta yêu cầu mình tìm site ng ta trên google. vào site rồi tiếp tục nhấn vào link trên site ấy luôn, 2 đến 3 cái. link bài viết trên site chứ k phải ad google.

---------- Post added at 11:31 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

---------- Post added at 11:31 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

---------- Post added at 11:35 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

bạn xem lại mấy video hứơng dẫn ấy, sẽ hiểu ngay. mà nên dịch sag english. vietnamese bọn google ngu lam.
mấy cái hướng dẫn mờ quá ko nhìn rõ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week