Got Paid web-ip - 1 ngày 2$ - anh em chiến đấu nào

cho mình hỏi là mấy cái job ở những page ngoài 30.ko thấy ai làm ,vậy mình làm có được ko,mình thấy rate của chúng ko cao lắm,nhưng ko làm thì chẳng biết làm gì nữa,vì những job cần làm mình làm hết rồi
thank bạn chủ thớt

cho mình hỏi là mấy cái job ở những page ngoài 30.ko thấy ai làm ,vậy mình làm có được ko,mình thấy rate của chúng ko cao lắm,nhưng ko làm thì chẳng biết làm gì nữa,vì những job cần làm mình làm hết rồi
thank bạn chủ thớt
nếu vậy bạn chỉ cần reset modem lại có IP mới vào chiến lại tiếp từ các Job đã làm là xong

rút cái nữa

sao mình ko đăng ký dc nhỉ ? :(

Last edited by a moderator:
Mình điền đầy đủ thông tin và click để đăng ký nhưng nó cứ đứng im hic hic

sao mọi người ko lập 1 topic share job nào ngon để ae kiếm tiền mau. mình xài mạng 3G ko reset modelm đc.lựa hết job 0.6~0.7 thì đc khoảng 70job, còn những trang từ 40~ toàn cùi cùi vs lại ko có làm mỗi ngày

up tiếp nha

mới làm thật bại công việc đc nhận tin như thế này " Not completed. In payment refused. Read the assignment carefully!
Russian and Vietnamese - brothers forever)))"
tạm dịch :Không hoàn thành. Trong thanh toán bị từ chối. Sự phân công một cách cẩn thận!
Nga và Việt Nam - anh em mãi mãi)))

ko biết nó nói đểu hay là thật. mà nghe cũng ấm lòng :))

Trang này nhiều mục ban IP Việt Nam mình rồi :( Do VN mình click ác quá

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

mới làm thật bại công việc đc nhận tin như thế này " Not completed. In payment refused. Read the assignment carefully!
Russian and Vietnamese - brothers forever)))"
tạm dịch :Không hoàn thành. Trong thanh toán bị từ chối. Sự phân công một cách cẩn thận!
Nga và Việt Nam - anh em mãi mãi)))

ko biết nó nói đểu hay là thật. mà nghe cũng ấm lòng :))
Do dân mình chơi toàn mục click , =>> Họ k nhận đc tiền từ quãng cáo google ==>> Ban IP VN

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back