WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

9 AM ngày 13/02/2012 là một mốc đáng nhớ. Vừa ngủ dậy log web-ip hí hửng rút tiền thì gặp thông báo " Tài khoản của bạn vi phạm quy định..."
Ấm ức 1 lúc đi làm việc khác cũng nguôi nguôi cục giận, lát sau quay lại log acc khác làm tiếp thì ôi thôi... Vẫn là " Tài khoản của bạn vi phạm..."

Kết thúc chuỗi ngày miệt mài fake và fake ip.
Quay lại với 1 IP và chăm chỉ list GA
:(

tình hình là bận việc kô làm mấy ngày.sag nay vào tool chiến tiếp thì bị lỗi net framework (hiện cái bảng mà có chữ continued với quit ấy).đã thử unistall net framework cũ và cài lại cũng kô đc==>system restore lại lúc kô bị lỗi cũng kô đc nốt==> :(
ai bị lỗi như mình kô

trong bảng có ghi câu:" conversion from string "02/13/2012" to type 'Date' is not valid " kô bik co nghĩa ji.bác Zen vs ae bik bệnh ji chỉ e cách chữa cái :|

Last edited by a moderator:
9 AM ngày 13/02/2012 là một mốc đáng nhớ. Vừa ngủ dậy log web-ip hí hửng rút tiền thì gặp thông báo " Tài khoản của bạn vi phạm quy định..."
Ấm ức 1 lúc đi làm việc khác cũng nguôi nguôi cục giận, lát sau quay lại log acc khác làm tiếp thì ôi thôi... Vẫn là " Tài khoản của bạn vi phạm..."

Kết thúc chuỗi ngày miệt mài fake và fake ip.
Quay lại với 1 IP và chăm chỉ list GA
:(
thông cảm vs bạn. mà sao lại ham hố đi fake ip chiến wp chứ :-s còn cái tul thì hiện tại mình vẫn dùng ngon bạn à.
hèhè, cái ni giống với tai nạn tớ gặp với ngày trc chơi sharecash. cũng fake ip đc 10ngày rùi 1 ngày kia mình định rút tiền sau khi trao đổi xog vs thằng exchange thì nhận ngay bảng thông báo nick của bạn đã bị ban :)) fake ip nguy hiểm lắm nhé, nhất là free, cái j đág thì hãy fake còn k thì chắc hay k đáng thì đừg bạn à.

tình hình là bận việc kô làm mấy ngày.sag nay vào tool chiến tiếp thì bị lỗi net framework (hiện cái bảng mà có chữ continued với quit ấy).đã thử unistall net framework cũ và cài lại cũng kô đc==>system restore lại lúc kô bị lỗi cũng kô đc nốt==> :(
ai bị lỗi như mình kô

trong bảng có ghi câu:" conversion from string "02/13/2012" to type 'Date' is not valid " kô bik co nghĩa ji.bác Zen vs ae bik bệnh ji chỉ e cách chữa cái :|

help:(..............

ai bị lỗi như mình kô

Hi bạn!
Bạn đổi kiểu ngày cho cái computer của mình thành dạng mm/dd/yyyy nhé!
Nếu không được thì contact YH, teamview nhé!

Hi bạn!
Bạn đổi kiểu ngày cho cái computer của mình thành dạng mm/dd/yyyy nhé!
Nếu không được thì contact YH, teamview nhé!

ac chạy đc rùi :|..làm theo như bác nói :D..nhưng tool bắt active lại..bác kiểm tra active dùm e cái
WMID: 129315377284
mã:129315377284-hQtNjAhLNZDjkY5AT0cpUnicZH+3tInNHSOrRMaeJG9SJ+3FEAZGbrDv2Vd28Hwt

thông cảm vs bạn. mà sao lại ham hố đi fake ip chiến wp chứ :-s còn cái tul thì hiện tại mình vẫn dùng ngon bạn à.
hèhè, cái ni giống với tai nạn tớ gặp với ngày trc chơi sharecash. cũng fake ip đc 10ngày rùi 1 ngày kia mình định rút tiền sau khi trao đổi xog vs thằng exchange thì nhận ngay bảng thông báo nick của bạn đã bị ban :)) fake ip nguy hiểm lắm nhé, nhất là free, cái j đág thì hãy fake còn k thì chắc hay k đáng thì đừg bạn à.

Thx nàng Cá mập

Vì ngay từ đầu tớ dc hướng dẫn là phải đổi ip mỗi- lần- đăng- nhập ( hay ít nhất thì là tớ hiểu nhầm như thế), nghĩ thấy mình đang bắt dây mạng qua modem phòng bên nên ko reset modem đc> nên fake ip truyền kỳ- hoàn cảnh ép buộc thui :(

Giờ dc bạn zen chỉ cho vấn đề, với lại có tool rùi nên chắc tà tà mà cày cuốc lại :p

mọi người nhìn proof của bạn atuni07 lấy động lực làm việc cho mình nhé.nhưng siêng năng cẩn thận đó, "dục tốc bất đạt" nha mọi người ^^

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Thx nàng Cá mập

Vì ngay từ đầu tớ dc hướng dẫn là phải đổi ip mỗi- lần- đăng- nhập ( hay ít nhất thì là tớ hiểu nhầm như thế), nghĩ thấy mình đang bắt dây mạng qua modem phòng bên nên ko reset modem đc> nên fake ip truyền kỳ- hoàn cảnh ép buộc thui :(

Giờ dc bạn zen chỉ cho vấn đề, với lại có tool rùi nên chắc tà tà mà cày cuốc lại :p
bít là nàng lun ;)) gúm ta :)

Câu "nhạy cảm với phụ nữ đẹp mờ" theo google translate thì là = "nhạy cảm với phụ nữ đẹp muh"

Đo', con gái là có chị em với "con tò mò" và họ hàng với 'bà 8" ở chỗ này nè! :binhsua141:

aaaaaaaaaaaaaaaaa giận chính mình quá đi.
Có cái câu hỏi bảo mật thì quên, rùi cái pass mail cũng quên nốt :((
Nhớ là đặt giống với các pass khác mà sao vầy nè :((

-------------
Đang bùn bán than tí, các bác cất gạch đi dùm.

kakaka, giống mình ghê cái pass mail cũng quên, may là sáng coi lại nhập wmid sai thật :))

---------- Post added at 02:07 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

http://mmo4me.com/showthread.php?44846-IDcash-vua-ptc-offer-tuong-doi-giong-webip
trang kiếm tiền tương tự webip nè ko cấm ip việt nam minpay 2wmr cứu cánh ^^
sao lại wăng bom, quảg cáo vào 2pic của người khác thế pác??!! chủ thớt zô chém bh :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week