WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

AE vao` thử trang này chiến nha ! mình đã chiến của nó đc 2 3 hôm thì thấy công việc = web IP , nhiều công việc lương có thể cao hơn web ip + thanh toán install ( 1 ngày 1 lần bao nhiêu cũng cho rút )
www. profitcentr.com

Site này cũng ngon,đang chiến cả 2 thằng này lun

tớ vào fb vẫn bt, k cần dùng đến bất cứ 1 soft fake nào zị mà vào wp k đc.

Ráng xong vụ kia đi rùi quay lại làm nhóc ah :D

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 09:53 PM ----------

http://www.mediafire.com/?kvqvvkgcd78ynb9

update list job 8/3/2012 nha, có cả các nhiệm vụ cấm ip VN
Nguồn : mystupid

Sao bạn mystupid cứ nhờ người up hộ vậy nhỉ?
Vào tham gia cho nó rôm rả chứ!

Bạn mystupid dạo này đang mải phấn đấu 10$/day nên ít khi thấy vào 4rum :m209:
Cái list kia là trao đổi qua lại rùi tớ tự up nên nghĩ chắc cũng ko cần hỏi lại ý kiến. Hi vọng ko bị kiện bản quyền :m199:

sắp hết hạn nữa rùi...........

Update nhiệm vụ 9/3/2012 - bao gồm một số nhiệm vụ cấm IP VN
http://www.mediafire.com/?1ddk480l9nkxa78

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

.......................................

Trời ơi là trời!
Mới update gói này!
Hơn 800 nhiệm vụ!
Và mô tả thì không thể ngắn hơn!

Từ khóa có quá nhiều thì ko muốn copy vào tool nữa. nhìn cái hướng dẫn nv cũ chi tiết quá nhiều khi toàn chữ cũng thấy ớn:binhsua21:
Đấy gọi là style siêu gọn, tuy vẫn phải suy nghĩ tí nhưng rồi sẽ quen. :binhsua123:

Từ khóa có quá nhiều thì ko muốn copy vào tool nữa. nhìn cái hướng dẫn nv cũ chi tiết quá nhiều khi toàn chữ cũng thấy ớn:binhsua21:
Đấy gọi là style siêu gọn, tuy vẫn phải suy nghĩ tí nhưng rồi sẽ quen. :binhsua123:

Một số job có nhiều từ khóa, và nó bắt mỗi ngày tìm 1 từ đó!
Be careful!

Vậy mới phải ngó vào từ khóa trong job thay vì copy từ khóa sẵn có trong tool mà :D
Làm vậy thì còn dễ phát hiện đc khi job thay đổi nội dung nữa.

bác zen cho mình xin cái key nhá :">
763579274600-ON47jp9inqzvQtEMr/ksFfk4wpQWK+/B9PtRiCyzVPW/o9LPjSDGvDvBpTv3yb6L

Last edited by a moderator:
Ôi mẹ ới!
Lại thêm mấy cái ID có khoảng trắng phía trước là sao thế?

À quên, job có khoảng trắng là job ko thể làm được vì lý do khách quan ;))
Ko nhớ chính xác nhừn mà hình như site đó có công cụ phát hiện proxy, hoặc giải thích loằng ngoằng, ko có link dẫn tới site, câu hỏi bảo mật ko trả lời đc.... đại loại thế.
Nhưng ai thích thì cứ thử làm xem bít đâu :D

Tôi đang chơi Web-ip hiện tại đã có tool hổ trợ nhưng khi dùng chức năng tìm kiếm ID trên web-ip thì tìm được nhưng nó bị đen không click được (bình thường nó màu xanh) do đó không sử dụng công cụ hổ trợ được. Các bác chơi web-ip thường có gặp trường hợp này không? Cách khắc phục như thế nào? Đề nghị hướng dẫn tôi cách khắc phục tình trạng này.

Cám ơn nhiều

Tôi đang chơi Web-ip hiện tại đã có tool hổ trợ nhưng khi dùng chức năng tìm kiếm ID trên web-ip thì tìm được nhưng nó bị đen không click được (bình thường nó màu xanh) do đó không sử dụng công cụ hổ trợ được. Các bác chơi web-ip thường có gặp trường hợp này không? Cách khắc phục như thế nào? Đề nghị hướng dẫn tôi cách khắc phục tình trạng này.

Cám ơn nhiều

vote cho ai trả lời nè mình chịu :binhsua144:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week