WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Vậy mỗi ngón tay đó phải dài thêm gấp đôi hiện giờ mới bấm đc nhóc ah :bay:

Last edited by a moderator:
Tớ vẫn online bình thường mà : Có điều gặp Zen khó quá , muốn trao đổi vài chuyện cũng khó . Hiện tai Web-IP đang gặp vấn đề load web có máy được máy không . Và trong thời gian đó tớ đã chiến thằng SeoPrint. và phát hiện giá cũng cực cao . Và tớ đã làm thành công >100 job giá từ 0.5 -> 1 rúp và lưu file Excel rất chi tiết dễ hiểu . nếu ai chán chiến Web-IP thì thử với thằng này xem sao . nick tớ chắc ai cũng biết : jounouchi2011 . Còn cái vụ Coolnovo thì đúng thật là từ khi dùng nó không phải xáo cookie nữa . Vì sao : Khi ta đánh dấu vào mấy cái mục đó . Khi ta mở 1 Tab ra làm , thì Tab đó đã được ta tùy chỉnh rồi. Sau khi làm xong Job đó tắt đi là tự động Colnovo sẽ xóa hết cookie. KO tin các bạn thử để 30 phút ko làm trên Web xem. Coi có thể làm được Job nào nữa ko?. Click vào = log out. Còn dùng Grome thì tớ ko bít. Hiện tại SeoPrint cũng đang dần ổn định . Tơ sẽ tìm hiểu hết tất cả các vấn đề của nó và viết thành cuốn Ebook hoàn chỉnh trong tháng này . Ai định hợp tác với tớ thì cứ PM nhé. Cám ơn đã đọc bài viết

Tớ vẫn online bình thường mà : Có điều gặp Zen khó quá , muốn trao đổi vài chuyện cũng khó . Hiện tai Web-IP đang gặp vấn đề load web có máy được máy không . Và trong thời gian đó tớ đã chiến thằng SeoPrint. và phát hiện giá cũng cực cao . Và tớ đã làm thành công >100 job giá từ 0.5 -> 1 rúp và lưu file Excel rất chi tiết dễ hiểu . nếu ai chán chiến Web-IP thì thử với thằng này xem sao . nick tớ chắc ai cũng biết : jounouchi2011 . Còn cái vụ Coolnovo thì đúng thật là từ khi dùng nó không phải xáo cookie nữa . Vì sao : Khi ta đánh dấu vào mấy cái mục đó . Khi ta mở 1 Tab ra làm , thì Tab đó đã được ta tùy chỉnh rồi. Sau khi làm xong Job đó tắt đi là tự động Colnovo sẽ xóa hết cookie. KO tin các bạn thử để 30 phút ko làm trên Web xem. Coi có thể làm được Job nào nữa ko?. Click vào = log out. Còn dùng Grome thì tớ ko bít. Hiện tại SeoPrint cũng đang dần ổn định . Tơ sẽ tìm hiểu hết tất cả các vấn đề của nó và viết thành cuốn Ebook hoàn chỉnh trong tháng này . Ai định hợp tác với tớ thì cứ PM nhé. Cám ơn đã đọc bài viết

Vấn đề là bây giờ nhiều nv của cùng 1 người thì bắt phải đổi IP mới đc làm cơ :m093:
Còn tên chủ thớt kia dạo này vắng bóng yahoo vì nghe giang hồ đồn : Mải mê làm tool quá nên bị kiệt sức ko lết vào Y!M nổi :m093:

Bạn cần mở qua vòng tròn hình răng cưa màu xanh, làm theo hướng dẫn, send code qua yahoo cho chủ topic để lấy code kích hoạt
------------------------------------

---------- Post added at 07:18 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

Bùn ngủ quá đi ngủ thâu :m093:

Diễn đàn mới sửa lại box MMO Tools phải ko nhỉ :|
Lần theo dấu vết tên zen zịu zàng ta mới tìm đc topic quen thuộc :m053:

Move tạm cái này về đây!

BẠN NÀO LÀ NEWBIE VỚI WEBIP, MÌNH ĐÃ HƯỚNG DẪN CÁCH TẠO TÀI KHOẢN VÀ LÀM VIỆC RẤT KỸ Ở ĐÂY

GIỚI THIỆU CHỨC NĂNG WEBIP-HELPER

• Tự động lấy IP.
  • Lưu lại job theo mô tả của bạn, hoặc theo 1 form chung thì càng tốt.
  • Dễ dàng chia sẻ các job.
  • Lưu history các quảng cáo đã click theo ngày và theo IP.
  • Lưu history các quảng cáo cho từng ID.
  • Sắp xếp báo cáo rõ ràng.
  • Phát hiện các quảng cáo đã click -> QUAN TRỌNG.
  • Đánh dấu job đã làm xong giúp quản lý dễ dàng
  • Đánh dấu job bị blacklist
Updating
+ Auto surf: tự động duyệt các link của chủ job, random trong danh sách có sẵn.
+ …

MÔ TẢ
jzm3wfv8ndgp.bmp
1. Địa chỉ IP được tự động lấy, hoặc click vào chữ IP bên cạnh để lấy IP.
2. Clear: trước khi thực hiện Copy từng link hoặc Copy All Urls, click nút này để xóa dữ liệu cũ.
3. Make Report: sau khi đã copy hết các link vào khung 7, click nút này rồi dán qua khung report của webip. Đặc điểm: sắp xếp báo cáo theo trật tự, rõ ràng. Nếu trong khung 7 có chưa quảng cáo đã click rồi thì Make Report vô hiệu.
4. Check: click nút này để kiểm tra quảng cáo đã được click bao nhiêu lần.
5. Doing list: khi bạn đang làm trong các job trong list 19 thì đánh dấu, khi làm 1 job không có trong list thì bỏ đánh dấu. Điều này giúp bạn lưu History của ID chính xác.
6. On Top: đánh dấu để tool webip helper luôn hiển thị trên các ứng dụng khác.
7. Khung chứa link: tất cả các thao tác copy link đều được tự động ghi vào đây.
8. Đếm số link đã copy.
9. Đánh dấu đã xong cho job và job bị blacklist: giúp bạn quản lý job tốt hơn. Job đã làm xong sẽ có chữ “OK” như hình vẽ. Job bị blacklist thì mặt smiley chuyển sang màu đậm, khung mô tả job 22 sẽ đổi màu.
10. Số job hoàn thành / Tổng số job. Chỉ tính theo list hiện có.
11. Auto ID: khi được đánh dấu, mọi thao tác copy của bạn nếu chứa 1 chuỗi số, sẽ được tự động đưa vào khung 14 và tự động tìm kiếm xem ID có trong list không.
12. Khung hiện ID của job. Bạn có thể nhập 1 số vào đây, nếu có trong list thì sẽ tự động hiển thị thông tin của ID đó.
13. Copy ID: click vào để copy ID ở khung 14. Giúp bạn giảm bớt thao tác thực hiện.
14. Save: lưu thông tin ở khung 22 ứng với ID khung 14. Nếu ID chưa có, sẽ lưu mới, nếu có rồi sẽ lưu chỉnh sửa.
15. Del: xóa 1 ID mà bạn chọn.
16. Setting: thực hiện 1 số setting cho tool.
17. List các job hiện có. Khi bạn click vào 1 ID thì đồng thời đã thực hiện 1 thao tác copy ID đó -> tương tự 13.
18. Mô tả job.
19. Lịch sử các quảng cáo đã click.
20. Link web của chủ job. Thông tin này sẽ giúp cho quá trình Make Report ở trên.
21. Copy: copy link ở khung 20.
22. Khung chứa thông tin job. Bạn lưu thông tin job ở đây theo kiểu của bạn cho dễ hiểu.
23. Lịch sử các quảng cáo mà bạn đã thực hiện với ID ở khung 12. Mỗi ngày các bạn nên mở 1 link quảng cáo khác nhau. Điều này góp phần giúp bạn tránh Blacklist.
24. Lịch sử các quảng cáo mà bạn đã click hôm nay theo IP hiện tại. Các link quảng cáo không nên xuất hiện quá 2 lần ở đây. Tốt nhất vẫn là 1 lần, vì Google adv có rất nhiều cho các bạn chọn. Các bạn nên nhớ đây là 1 điều rất quan trọng. Khả năng bị đưa vào Blacklist rất cao nếu bạn không làm theo hướng dẫn.

THỰC HIỆN JOB NHƯ THẾ NÀO
Bước 1: chọn 1 job ở danh sách 17.
Bước 2: paste vào ô tìm kiếm của webip.
Bước 3: thực hiện theo mô tả ở khung 22.
Lưu ý quan trong: khi click quảng cáo thì xem quảng cáo đó đã xuất hiện ở danh sách 24 hay chưa. Make Report chỉ làm việc khi link quảng cáo không có ở danh sách 24. Ngoài ra, bạn cũng nên chọn link chưa xuất hiện ở danh sách 23, hoặc xuất hiện trong lần thực hiện cách đó vài ngày.
Bước 4: Click Clear và thực hiện copy các link, copy từng link hay Copy All Urls đều được. Các link được copy sẽ tự động ghi vào khung 7.
Bước 4’ (tùy chọn): Check -> giúp bạn check quảng cáo đã click chưa.
Bước 5: Make Report, sau đó paste vào ô báo cáo.
Xem video ở đây: link youtube

1. Vào trang nhiệm vụ. Tất cả các nhiệm vụ mà bạn có thể thực hiện được đều có ở đây, và chắc chắn các ID màu nâu sẽ không xuất hiện :D.
2. Bật chức năng AutoID và thực hiện lệnh copy ID mà bạn cỏ thể làm được ở trang nhiệm vụ. Tool sẽ tự động tìm giúp bạn xem ID đã có trong list chưa.
+ Nếu đã có, bạn làm tiếp bước 3,4,5 ở cách 1.
+ Nếu chưa có, bạn dịch nhiệm vụ sang tiếng Việt, lưu vào tool trước, sau đó mới làm. Lưu ý: chức năng Make Report hoạt động hiệu quả nhất với nhiệm vụ có sẵn trong list.
[video=youtube;Ne3qAH4tH4c]http://www.youtube.com/watch?v=Ne3qAH4tH4c&feature=youtu.be[/video]​

DOWNLOAD
Cài đặt: .NET framework 2.0: xem tại đây, hoặc download
Pass extract (nếu có): mmo4me.com
Trial:
ID list: MS Word file (60 jobs)
Soft: updating...
Free:
Bạn nào có điểm kinh nghiệm >= 1000 và số job không được tính tiền < 10 sẽ dược free. Đó là vì các bạn đã làm webip rất đàng hoàng. Kiểm tra bằng teamview nhé!
Dành cho ref:
Soft: down ở đây
ID list: đã kèm trong soft

UPDATE JOB LIST
FAQ
  • Tại sao không Make Report được -> trả lời
  • Tại sao job màu nâu không làm được -> trả lời
  • Xem tình trạng các job đã làm -> ở đây
  • Cài đặt Copy All Urls ntn? -> trả lời
  • Các loại tài khoản webip và nâng cấp -> ở đây
  • Tại sao bạn bị Blacklist -> trả lời
  • Rút tiền từ webip như thế nào? -> trả lời
  • Cách chuyển tiền giữa các ví webmoney -> ở đây
  • Job đã ghi cấm VN, các bạn đừng "cố đấm ăn xôi" -> xem thêm
  • Cách tăng điểm danh tiếng để có thể làm nhiều job hơn -> ở đây
  • GA không xuất hiện -> ở đây
  • Cách nhận diện các loại quảng cáo -> ở đây
  • Acc newbie có bao nhiêu job CLICK để làm -> hơn 400
  • Làm job xong nên để lại 1 bình luận -> đọc thêm
WARNING
  • Job 190500 đã thay đổi. Khoan làm đã, hoặc làm cẩn thận. -> đã update (gói 09/02/2012)
  • Job 352290 không trả tiền. Bỏ job này.
  • Job 276500 đã thay đổi site: potekapoteka.blogspot.com (cũ là auto-sou*.blogs*.com) -> đã update (gói 09/02/2012)
  • Job 364305 và 373936 còn thiếu, hix, và ko hiểu thiếu gì! Bạn nào đc trả tiền thì share please! May là làm thiếu không bị blacklist!
  • Job 347121 đã thay đổi. Nó bắt down file exe và chạy chương trình! BỎ QUA
  • Job 375605 đã thay đổi yêu cầu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week