WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

thế có ai chia bùn vs mình ko:(.đag có 1 chuyện cực buồn.haizzzz
:vlvl:Có gì hót vậy baron:phieu:

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

Vừa đọc 1 bác bị scam cái email AP mà ko hiểu gì hết! team cho nó xem acc AP sao nó đổi mail được vậy mọi người (nó biết pass hay sao).AI biết chỉ dùm nha, sợ gd lại như bác này thì khổ :vlvl:
Nhân tiện cho hỏi cách để lấy hình :vlvl: làm avarta cho yahoo thì làm sao nhỉ ?

:vlvl:Có gì hót vậy baron:phieu:

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

Vừa đọc 1 bác bị scam cái email AP mà ko hiểu gì hết! team cho nó xem acc AP sao nó đổi mail được vậy mọi người (nó biết pass hay sao).AI biết chỉ dùm nha, sợ gd lại như bác này thì khổ :vlvl:
Nhân tiện cho hỏi cách để lấy hình :vlvl: làm avarta cho yahoo thì làm sao nhỉ ?
dán cái link này vào mục avatar http://www.freesmileys.org/emoticons/tuzki-bunnys/tuzki-bunny-emoticon-025.gif

---------- Post added at 09:12 AM ---------- Previous post was at 09:12 AM ----------

haizz.bi h e đã trở thành độc thân:(

Nói cái này có thể bây giờ em chưa hiểu, nhưng biết đâu sau này sẽ thấy đúng . Khi yêu thì ko một ai hi vọng sẽ thất bại cả, nhưng có những đổ vỡ mà khi trải qua rồi sẽ làm mình khôn lớn hơn, hãy nghĩ về mặt tích cực của nó, cảm ơn tình yêu vì cho mình cơ hội để trưởng thành dù là trải nghiệm đó đau khổ ntn :D

Mình đang nói cái gì vậy nè ....:m017:

Last edited by a moderator:
chia bun
biết đâu được trong cái rủi lại có cái may
:binhsua14: có nhiều time>>tập trung hơn trong công việc

mình bị band 1 lần lượt 10 acc vì đặt tên giống nhau theo thứ tự :D

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

đổi pass HMA ah. sao ko pm tớ :-<

Vẫn vậy mà có đổi đâu, hôm trc đang dùng tự nhiên nó cũng báo thế, nhưng vẫn connect bình thường = acc cũ:vlvl:

:vlvl:Báo cáo cả nhà.mình lại được đeo gông rồi:binhsua146::vlvl:

:vlvl:Chuyện tình yêu như là những cơn mưa trên đời đầy nắng gió:vlvl:
:vlvl::vlvl::vlvl: .................... .... ................. :vlvl::vlvl::vlvl:

:vlvl:Chuyện tình yêu như là những cơn mưa trên đời đầy nắng gió:vlvl:
:vlvl::vlvl::vlvl: .................... .... ................. :vlvl::vlvl::vlvl:

.......................................nói tiếp đi bà chị,đang muốn nghe tình trường của người lớn:vlvl:

.......................................nói tiếp đi bà chị,đang muốn nghe tình trường của người lớn:vlvl:

:vlvl:Nglớn đã qua tuổi sáng nắng chiều mưa,tới giai đoạn FA, mà ko biết khi nào mới vượt qua hẳn, vì nghe nói FA = Forever Alone :vlvl:

Sao mình làm cái này 1 ngày 2$ là muốn nản rùi 2$ mất tới 3h ....có ai chịu khó kiếm đủ 5$ 1 ngày ko ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week