Ask Website vừa được duyệt GA sau 2 tuần chờ đợi

Chúc mừng Bác vui sớm nhé!. Mình tiền về tài khoản vẫn im lìm nè! Giờ thì nuôi Gà kiểu bác chắc vì đam mê thui!

Tức là 100 click mới được 1$ :ami_fat_cat_019:
Đúng đấy, có những lúc web VN cpc thấp vãi mà CPM cũng èo ọt bởi giá trị quảng cáo ở VN thấp, chứ mấy bạn cứ nghĩ dc adsense duyệt dc dã là ngon đâu vì còn quá nhiều vấn đề để một con web có thể ra thu nhập, còn đã có chiến lược mà web có traffic ngon thì chả cần adsense vẫn có rất nhiều NET cho mức thu nhập cao hơn 30% so với adsense, anh em cứ thẩm đi ngồi canh cả ngày chưa dc nổi 1$ 😂, có khi đến cả năm cũng ko đủ min pay.

Đúng đấy, có những lúc web VN cpc thấp vãi mà CPM cũng èo ọt bởi giá trị quảng cáo ở VN thấp, chứ mấy bạn cứ nghĩ dc adsense duyệt dc dã là ngon đâu vì còn quá nhiều vấn đề để một con web có thể ra thu nhập, còn đã có chiến lược mà web có traffic ngon thì chả cần adsense vẫn có rất nhiều NET cho mức thu nhập cao hơn 30% so với adsense, anh em cứ thẩm đi ngồi canh cả ngày chưa dc nổi 1$ 😂, có khi đến cả năm cũng ko đủ min pay.
Nghe cũng hơi chùn chân nhỉ.
Build web, seo rồi chờ kiếm tiền từ quảng cáo đúng là quá trình dài...

Nghe cũng hơi chùn chân nhỉ.
Build web, seo rồi chờ kiếm tiền từ quảng cáo đúng là quá trình dài...
Rất dài luôn, trừ khi web cắn dc một số keyword ngon đang trent trên thị trường may ra mới nhanh dc không thì ít 3-6 tháng build web, backlink, quảng cáo các kiểu thì mới ra thu nhập dc, chơi content web nó ko như reup bên youtube đâu.

Dính nội dung giá trị thấp thế này xử lý sao nhỉ các bác?

Attachments

138.7 KB · Views: 20
GA new mình mua 2tr . Chán bán inb. Có thể thương lượng ;)

Dính nội dung giá trị thấp thế này xử lý sao nhỉ các bác?
web b nội dung gì, bao bài, bố cục có rõ ràng ko, có traffic hàng ngày ko.. bla bla
Cái lỗi nội dung giá trị thấp thường gồ nó cho máy quét nên ko cụ thể là như nào, đại loại nội dung mang giá trị và có người đến đọc thì dc coi là có giá trị.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,360
174,616
Latest member
Tranminhmmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week