Webtransfer-finance.com, $ 50 for free - 50$ - Perfect Money - Ref back 50%

tiền bonus 50$ thì chỉ đc cho vay tối đa 10 ngày, bạn cho vay 30 ngày ==> vậy bạn nạp vào tiền thật. Tiền thật thì ko bị thu hồi lại bạn à, sau 30 ngày nó sẽ trả lại cả vốn + lãi mà, ko mất đâu mà sợ!
hự, chơi free thử chả dám dep. nếu k dep vào thì bỏ acc này à?

Update thông tin mới nhất: Kết thúc sự kiện : câu chuyện thành công với Webtransfer, người đạt giải nhất đc nhận phần thưởng là 1000$

Tin tức Webtransfer từ ngày 23 tháng 2 năm 2015
Xin chúc mừng cho các đối tác của chúng tôi vào ngày 23!
1. Những thay đổi về An ninh - Thanh toán mật mã SMS và một phương pháp mới để xác nhận.
2. Người chiến thắng của "câu chuyện thành công của tôi Webtransfer" là ai?
3. Đối tác Kharkov đã chuyển đến một văn phòng mới.
Xem chi tiết hơn : https://www.facebook.com/Webtransfer

cái này k phải mới đâu. nó có lâu r. lúc trước khoảng 10-11/2014 có ng post r mà k hiểu s nó chìm nữa.:D

mình được 50$ ở dưới hình cái két sắt :'( , ko cho vay được, làm thế nào giờ bạn

ak đã về giống hình của thớt, làm cách nào biết số tiền của mình đã được người khác vay vậy bạn

có mạng vina nhận sms code chậm và lâu, nếu ko nhận đc thì nên dùng số khác hoặc đợi mai xác nhận lại!!
( Mạng beeline nhận rất tốt :D)
thớt cho hỏi ở chỗ cho vay ấy

mượn tạm hình của thớt, có chỗ người bão lãnh với tiểu chuẩn, thì mình thấy người bão lãnh lợi nhuận bị cắt tới 50% lận > so với tiêu chuẩn 10%

có phải bão lãnh mình lời ít nhưng nếu thằng mượn ko trả nổi tiền thì mình ko bị thiệt hại gì hay thiệt hại sẽ được giảm tối thiểu như thế nào ?

sau này có lãi, rút về chỗ nào thế bạn, hỏi kĩ để xem có gì phang vào tí huyết :D

thớt cho hỏi ở chỗ cho vay ấy

mượn tạm hình của thớt, có chỗ người bão lãnh với tiểu chuẩn, thì mình thấy người bão lãnh lợi nhuận bị cắt tới 50% lận > so với tiêu chuẩn 10%

có phải bão lãnh mình lời ít nhưng nếu thằng mượn ko trả nổi tiền thì mình ko bị thiệt hại gì hay thiệt hại sẽ được giảm tối thiểu như thế nào ?
Được trả lại vốn nha!

50$ chơi free sau 10 ngày mất hả thớt? và acc để đó xem chơi chứ không làm được gì khác hả, trừ phi dep vào hả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week