webtransfer-finance.com một hình thức kiếm tiền mới ở nga!

chắc lại phải dep mới rút đc
Sai chơi free ko cần đầu tư chủ yếu ref và đâu tư hình như chờ 10 ngày mới có tiền
Kích vào bất kỳ mạng xã hội nào mà bạn sở hữu để đăng kí
Sau khi đăng kí hãy xác nhận bằng số điện thoại.sau đó hoàn tất vài thông tin trong hồ sơ của bạn.
Chỉ như vậy bạn sẽ được + 50$ tiền thưởng vào tài khoản.
Cách kiếm tiền là bạn hãy cho vay 50 usd này.
bằng cách đặt tỷ lệ cho vay như hình : 50 usd 10 ngày lãi 1.5 %
sau 10 ngày bạn sẽ được 3,85 usd.
Các bạn tăng lượng tiền kiếm được bằng cách giới thiệu bạn bè đăng ký và làm giống như mình chỉ = link ref của bạn.
VD: Nếu như bạn có 10 ref tức 10 giới thiệu,thì bạn lấy 3,85 usd x 10 = số tiền bạn nhận được thực tế.
Chú ý : bạn phải có tối thiểu 50 usd lợi nhuận thì mới rút được tiền.
tạo 1 tài khoản ngân hàng trực tuyến: yandexmoney,wedmoney..v..v.
để nhận tiền nhé.

Sao nó ko gửi mã xác nhận sms nhỉ,giờ muốn active lại thì vào đâu hả thớt
Chẳng thấy có tin nhắn gì sao mà active :(
Các thím xem đúng +84 VN mình chưa và bên dưới chọn Việt Nam chưa còn chọn rồi ko được thì chờ nếu không được 24h sau active lại lúc đó làm nich mới cho nhanh mục đích của cái này chính là muốn người khác ref ních mình và đầu tư nhe nên các thím cứ chiến đi!

Các thím xem đúng +84 VN mình chưa và bên dưới chọn Việt Nam chưa còn chọn rồi ko được thì chờ nếu không được 24h sau active lại lúc đó làm nich mới cho nhanh mục đích của cái này chính là muốn người khác ref ních mình và đầu tư nhe nên các thím cứ chiến đi!

Chỉ cũng chỉ thiếu thế này thì ai mà ko rành là mù luôn, bạn nên thêm vào là sau khi điền phone thì bấm vào cái dòng chữ xanh "comfirm phone" thì nó mới gửi về :D

Chiên nhanh đi các bác nó mà khó thì ko nhai được đâu

Vậy tóm lại là mình đăng kí link ref và làm như các bước bạn hướng dẫn sẽ được 50$ và đem 50$ đó đi cho vay với lãi suất và số ngày như bạn nói . Và chờ khi đủ 50$ mới được rút hả có cần thêm điều kiện j để rút ko bạn như bao nhiêu ref hay j đó nữa ko

Vậy tóm lại là mình đăng kí link ref và làm như các bước bạn hướng dẫn sẽ được 50$ và đem 50$ đó đi cho vay với lãi suất và số ngày như bạn nói . Và chờ khi đủ 50$ mới được rút hả có cần thêm điều kiện j để rút ko bạn như bao nhiêu ref hay j đó nữa ko
Kích vào bất kỳ mạng xã hội nào mà bạn sở hữu để đăng kí
Sau khi đăng kí hãy xác nhận bằng số điện thoại.sau đó hoàn tất vài thông tin trong hồ sơ của bạn.
Chỉ như vậy bạn sẽ được + 50$ tiền thưởng vào tài khoản.
Cách kiếm tiền là bạn hãy cho vay 50 usd này.
bằng cách đặt tỷ lệ cho vay như hình : 50 usd 10 ngày lãi 1.5 %
sau 10 ngày bạn sẽ được 3,85 usd.
Các bạn tăng lượng tiền kiếm được bằng cách giới thiệu bạn bè đăng ký và làm giống như mình chỉ = link ref của bạn.
VD: Nếu như bạn có 10 ref tức 10 giới thiệu,thì bạn lấy 3,85 usd x 10 = số tiền bạn nhận được thực tế.
Chú ý : bạn phải có tối thiểu 50 usd lợi nhuận thì mới rút được tiền.
tạo 1 tài khoản ngân hàng trực tuyến: yandexmoney,wedmoney..v..v.
để nhận tiền nhé.
Hồi sau mình ko biết :D

thông báo là 50% của ref nhé ví dụ thím nào reg được 3,85 thì em được 3,85/2 nhé ko biết mai có proofm ko anh em vào ủng hộ cái để anh em nào có tk active đí tàon thấy reg mà ko thấy active gì cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week