Other Webtransfer - (Nga ngố) Đăng ký có ngay 50$ chơi thử, Nạp tiền vào cho vay lấy lãi

Thế còn thâu chi? mình có bị trừ % gì của admin ko bạn?
Rồi nếu mình chi ttiền thật của mình ra vay và có bảo lãnh, người vay ko trả tiền mình có bị trừ tiền gì từ admin ko như cho vay thâu chi và vay trong tài?
thấu chi vẫn bị trừ 50% và 1 phần khác nữa ko rỏ, nhưng vẫn chơi được. còn vay trực tiếp từ tiền mình DEP vào thì được admin bảo lãnh an toàn do chi cho nó 50% rồi.

Vay thấu chi tích vào phần nào ? chú ý những điểm nào ?

Cho vay thấu chi thì tích vào phần bảo lãnh và thấu chi .
Có bao nhiêu thì thấu chi bấy nhiêu ; dùng tiền mình có cho vay trước , sau đó cho vay thấu chi ; hạn thấu chi lớn hơn hạn cho vay tiền thật 1 hoặc 2 ngày.
-> đó là những gì mình biết và mình đã test thành công. Nhưng cơ chế nó thay đổi từng ngày nên cũng k thể chắc chắn như đinh đóng cột được

Cho vay thấu chi thì tích vào phần bảo lãnh và thấu chi .
Có bao nhiêu thì thấu chi bấy nhiêu ; dùng tiền mình có cho vay trước , sau đó cho vay thấu chi ; hạn thấu chi lớn hơn hạn cho vay tiền thật 1 hoặc 2 ngày.
-> đó là những gì mình biết và mình đã test thành công. Nhưng cơ chế nó thay đổi từng ngày nên cũng k thể chắc chắn như đinh đóng cột được
vậy là tích vào phần Guarant và overdarft đúng ko ? cơ mà tài khoản mình chỉ có dòng direct chứ ko có overdraft ^^!

nó cho free 50$, dep vào 50$ nữa để cho vay 100$ được không ? làm vậy có vay trọng tài đc k ?

Mình có đọc bài viết này mình ko hiểu chổ này về vay trong tài bạn giải thích dùm mình nha.
"nếu người vay không trả lại tiền bạn cho vay thì quỹ bảo lãnh trả lại cho bạn số tiền gốc + 0,065% mỗi ngày nhưng bạn phải trả cho khoản bạn đi vay từ trọng tài là 0.5%" như vậy bạn sẽ bị thâm hụt chứ không có lời.
http://webtransfervietnam.blogspot.com/2015/03/chien-luot-su-dung-tien-vay-trong-tai.html
ví dụ bạn cho vay 100$ và bị họ xù ko trả thì bạn vào mục vay đó ấn vào bán chứng nhận thì sẽ tự động nhận lại 100$ và 0,065$ nhân với thời hạn bạn cho vay vào tài khoản của bạn luôn , vì thế bạn ko bao giờ sợ mất tiền chỉ là lãi ko nhiều khi bị xù nợ thôi

muốn vay từ site này thì làm ntn nhỉ các bác :D

vay rồi scam thì admin site này làm ntn :rolleyes:
vay là vay của admin còn sợ scam sao , admin chỉ là người đứng ra trung gian cho vay bảo lãnh chúng ta và hưởng hoa hồng nếu họ xù nợ thì admin trả cho bạn bằng việc bạn vào khoản vay đó và kick vào bán chứng nhận ngay lập tức số tiền bnj bị xù đó về luôn tài khoản và rút luôn cũng dc kèm theo đó admin trả thêm 0,065% mà số ngày bạn cho vay của khoản vay đó

Bạn chơi thầu chi hay take up ? bạn thường cho vay bao nhiu lâu ?

Mình chơi vay trọng tài , mình hướng dẫn các bạn tránh rủi ro như sau nhé ,
Ví dự tớ nạp 1k và cho vay 1k đó với lãi xuất 1,4% các bạn chia nhỏ ra 1k đó thành 20 gói mỗi gói 50$ thôi ( nó có mục yêu cầu tự động hóa đó bạn vào cho vay bao nhiêu lệnh cũng chỉ vài giây) và thời gian cho vay là 11 ngày nhé
Tiếp theo vào vay trọng tài 3k với khung 30 ngày rồi cũng chia nhỏ ra và cho vay cũng 11 ngày nhé , rồi khi nào hết hạn các bạn lại cho vay tiếp 11 ngày tất cả , tiếp theo khi nào tiền về lại cho vay hết 11 ngày , nghe đến đây các bạn đã thấy sợ vì cho vay 3 lần 11 ngày thì thành 33 ngày quá hạn trả nợ đúng ko . yên tâm đi khi nào đến hạn trả thì các bạn vào mục gia hạn khoản vay đó vài ngày là ok ví dụ gia hạn thêm 4 ngày thành ra kéo hạn ra 4 ngày thoải mái cho việc chúng ta cho vay 3 mốc mỗi mốc 11 ngày , ok chưa mình vẫn làm như thế và ko hề hấn gì nhé

Mình chơi vay trọng tài , mình hướng dẫn các bạn tránh rủi ro như sau nhé ,
Ví dự tớ nạp 1k và cho vay 1k đó với lãi xuất 1,4% các bạn chia nhỏ ra 1k đó thành 20 gói mỗi gói 50$ thôi ( nó có mục yêu cầu tự động hóa đó bạn vào cho vay bao nhiêu lệnh cũng chỉ vài giây) và thời gian cho vay là 11 ngày nhé
Tiếp theo vào vay trọng tài 3k với khung 30 ngày rồi cũng chia nhỏ ra và cho vay cũng 11 ngày nhé , rồi khi nào hết hạn các bạn lại cho vay tiếp 11 ngày tất cả , tiếp theo khi nào tiền về lại cho vay hết 11 ngày , nghe đến đây các bạn đã thấy sợ vì cho vay 3 lần 11 ngày thì thành 33 ngày quá hạn trả nợ đúng ko . yên tâm đi khi nào đến hạn trả thì các bạn vào mục gia hạn khoản vay đó vài ngày là ok ví dụ gia hạn thêm 4 ngày thành ra kéo hạn ra 4 ngày thoải mái cho việc chúng ta cho vay 3 mốc mỗi mốc 11 ngày , ok chưa mình vẫn làm như thế và ko hề hấn gì nhé
trường hợp vậy trọng tài 3k$ phải xác nhận passport...thôi mình vậy với chơi thầu chỉ củng vậy hà, để lại cái yahoo nói chuyện nhé.

bây giờ nó ko cần xác nhận passport vẫn vay trọng tài được nhé bạn, còn ăn dc hay ko là do hên xui thằng vay nó có trả ko thôi!

ví dụ bạn cho vay 100$ và bị họ xù ko trả thì bạn vào mục vay đó ấn vào bán chứng nhận thì sẽ tự động nhận lại 100$ và 0,065$ nhân với thời hạn bạn cho vay vào tài khoản của bạn luôn , vì thế bạn ko bao giờ sợ mất tiền chỉ là lãi ko nhiều khi bị xù nợ thôi
Nghĩa là mình có thể tự dừng lại việc cho vay nếu thấy họ xù nợ và admin sẽ trả số tiền gốc cho mình + 0.065% nếu vậy mình ko bị trừ nhiều 0.5% của admin fai ko bạn?
Với cho mình hỏi mình chỉ xác nhận sms có thể vay trọng tài như bạn được không?

Last edited:
bây giờ nó ko cần xác nhận passport vẫn vay trọng tài được nhé bạn, còn ăn dc hay ko là do hên xui thằng vay nó có trả ko thôi!
xác nhận để vay 3K$ thôi bạn, bình thường chỉ được 1k$ thì phải.

Nghĩa là mình có thể tự dừng lại việc cho vay nếu thấy họ xù nợ và admin sẽ trả số tiền gốc cho mình + 0.065% nếu vậy mình ko bị trừ nhiều 0.5% của admin fai ko bạn?
Với cho mình hỏi mình chỉ xác nhận sms có thể vay trọng tài như bạn được không?
nếu bạ cho vay mà 1 khoản vay bị họ xù thì bạn kích vào khoản vay đó nó có dòng bán chứng nhận đó , kick vào đó xong kicks vào SMS ấy nó gửi tin nhắn điến điện thoại mình mã xác nhận , bạn điền mã xác nhận ấn ok là tiền bị xù nợ về luôn tài khoản mình trong nửa giây bạn nhé và bù vào đó admin trả 0,065% gọi là động viên chugns ta

xác nhận để vay 3K$ thôi bạn, bình thường chỉ được 1k$ thì phải.
Bạn có thể vay tối đa là 3k với trường hợp bạn đã nạp vào tài khoản 1k và đang có các khoản vay đang hoạt động , ví dụ bạn nạp vào 1k và bắt buộc phải cho vay 1k này đi rồi bạn vào vay trọng tài 3k thời gian vay 30 ngày với lãi xuất 0,5% rồi cho vay đi 28 ngày với lãi xuất 1,3 , nhớ chia nhỏ khoản vay ra ví dụ mỗi lệnh cho vay khoảng 50 đến 100$ thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week