We're sorry, but we can't send your payment right now

amelia65

Verified
Reactions
166
MR
0.007
Mấy bác giúp em với, em cố gắng send tiền vào pp thằng bạn ở us mà paypal nó cứ "We're sorry, but we can't send your payment right now, please contact with your merchant?

các bác giúp em xin pp của em bị lỗi hay pp của thằng bạn bị sao. pp của thằng bạn mới tạo khoảng tháng, và verfied

cái này lỗi của pp đó. có ng nói add bank vô thì send dc, bank bậy bạ cũng dc. ng thì nói chờ 3-4 ngày sau thì send dc. cậu làm thử đi

- - - Updated - - -

cái này lỗi của pp đó. có ng nói add bank vô thì send dc, bank bậy bạ cũng dc. ng thì nói chờ 3-4 ngày sau thì send dc. cậu làm thử đi

Mấy bác giúp em với, em cố gắng send tiền vào pp thằng bạn ở us mà paypal nó cứ "We're sorry, but we can't send your payment right now, please contact with your merchant?

các bác giúp em xin pp của em bị lỗi hay pp của thằng bạn bị sao. pp của thằng bạn mới tạo khoảng tháng, và verfied

PM để biết thêm chi tiết

Mình toàn fix cách này bằng cách.
Login con PP đó bằng 1 trình duyệt riêng, rồi tắt trình duyệt (ko logout PP nhé), 24h sau vào send lại là được

cái này rễ mà ;)). cứ vài giờ log vô sent lại, sent nhìu ko dc thì sent ít ít. cứ thế, nó bảo sent ko dc thì đừng cố nhé, làm 1 chục lần liên tiếp là mit 99% đó.

Login con PP đó bằng 1 trình duyệt riêng, rồi tắt trình duyệt (ko logout PP nhé), 24h sau vào send lại là được
Login con PP đó bằng 1 trình duyệt riêng, rồi tắt trình duyệt (ko logout PP nhé), 24h sau vào send lại là được[/QUOT

sau 24h cần trùng điạ chỉ ip ko ?

Mai send lại là đc à, lúc trc mình bị hoài :D
bạn nói đúng để PP nó check nguồn trong vòng 24h là send được ngay ấy mà :)
Mjk mới bị hôm qua xong đang lo hôm nay vào send được ngay :D

bạn nói đúng để PP nó check nguồn trong vòng 24h là send được ngay ấy mà :)
Mjk mới bị hôm qua xong đang lo hôm nay vào send được ngay :D
ko phải là check nguồn đâu, vì nếu chia nhỏ ra send thì vẫn dc, kiểu như giới hạn số lượng send trong 1 ngày rồi dần dần nó tăng giới hạn lên thì phải, mình bị 2 lan lúc mới tạo acc, 1 lần 40$ 1 lần 70$ sau 2 lần đó là send vô tư luôn :D

ko phải là check nguồn đâu, vì nếu chia nhỏ ra send thì vẫn dc, kiểu như giới hạn số lượng send trong 1 ngày rồi dần dần nó tăng giới hạn lên thì phải, mình bị 2 lan lúc mới tạo acc, 1 lần 40$ 1 lần 70$ sau 2 lần đó là send vô tư luôn :D
Vụ này mjk hok rành lắm nhưng mjk thấy hôm qua k send được mà hôm nay vào send dc hết cả luôn 70$ :D

Vụ này mjk hok rành lắm nhưng mjk thấy hôm qua k send được mà hôm nay vào send dc hết cả luôn 70$ :D

các bác dùng cùng trình duyệt(ko xóa lịch sử) hay # trình duyệt, cùng ip hay khác ip ?
các bác dùng cùng trình duyệt(ko xóa lịch sử) hay # trình duyệt, cùng ip hay khác ip ?

cứ vứt vài ngày rồi vào gửi là đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week