Matrix west-farm.ru - Game nga mới nổi, payback ~25 day

Status
Not open for further replies.
Hiện nay web đang nâng cấp để thêm 1 số tính năng, các bạn cứ yên tâm chiên nha :D

Cuộc thi cho investor và partner sắp kết thúc, cơ hội cuối cho các bạn tham gia giành 4000 Rúp

Site đã tạm nâng cấp xong lúc 12h trưa nay.

Mình thấy ko thay đổi gì nhiều lắm, tỉ lệ bán vẫn là 50/50, thay đổi nhỏ phần menu, thêm phần gold mine (khai khoáng), những ai có DMG hơn 300 sẽ được mua, tuy nhiên lợi nhuận của mỏ khoáng vẫn ~ với cs :eek: đang hóng thêm tin tức từ admin
Nhiệm vụ tuần tra mới chưa được thêm do ko đủ thời gian :(

Dự là chuẩn bị có đợt upgrade nữa :cool:

mình ref cho bạn trên grup từ ngày 1 cơ. giờ mới xem qua . sory b. ng kia ăn đc hoan hồng từ mình nhiều gớm r, xl. đã k giúp b

mình ref cho bạn trên grup từ ngày 1 cơ. giờ mới xem qua . sory b. ng kia ăn đc hoan hồng từ mình nhiều gớm r, xl. đã k giúp b
:) ko sao
Minhf cũng chơi từ ngày đầu mà chưa tuyển trên forum thôi, à mà group gì thế bạn? mình đang kiếm mấy group tham khảo chơi chung cho nó chắc :)

Site đã trở lại :cool: Admin đã chuyển sever và update thêm 1 số tính năng mới, bonus mỗi giờ cao hơn ( đánh cướp) :)

Hôm nay là ngày cuối của cuộc thi investor and partner, cơ hội cuối 8k rúp :cool:

chỉ có dep được vào bằng payeer thôi hả các bác
còn webmoney ko xài được à
e chưa xài payeer bao giờ bác nào giúp e với

chỉ có dep được vào bằng payeer thôi hả các bác
còn webmoney ko xài được à
e chưa xài payeer bao giờ bác nào giúp e với
payeer tạo dễ lắm bạn, còn webmoney thì admin full $ rồi nên ko nạp được nữa
Bạn đổi tiền từ webmoney qua là được , @DarkLight, @RuaVietGroup, bạn pm 2 bác này xem :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,590
Latest member
kimhoangxinchao

Most viewed of week

Most viewed of week