Other whiteshares - Một trang đầu tư rất tiềm năng mới ra mắt rất Hot

Reactions
402
MR
0.005
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
whiteshares - Một trang đầu tư rất tiềm năng mới ra mắt rất Hot

link đăng kí: https://www.whiteshares.com/?ref=99
https://www.whiteshares.com

Trang sinh lợi nhuận 01,$ / 10$/ ngày sau 30ngày tiền vào tahwngr balance 5$ , 5$ tái đầu tư.

30%/tháng

Nhận 100% từ ref khi sinh lợi nhuận mình sẽ refpack 95%.

Trang phải đầu tư

Minpay: 1$
Accept: PM, PZ, BTC

Last edited:

khoa02061986

Senior
Reactions
282
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bạn phải phân tích nó tiềm năng chỗ nào chứ :)

bạn phải phân tích nó tiềm năng chỗ nào chứ :)
bác dep chưa?
các pác thấy mình đăng trang Mytrafficshare thế nào? Mình chỉ đưa ra yêu cầu vậy, nếu các bạn hứng thú mình sẽ giúp đỡ và cùng nhau sinh lợi. Phải tin nhau trước đã

các pác thấy mình đăng trang Mytrafficshare thế nào? Mình chỉ đưa ra yêu cầu vậy, nếu các bạn hứng thú mình sẽ giúp đỡ và cùng nhau sinh lợi. Phải tin nhau trước đã
tin bạn thì ko vấn đề, nhưng vấn đề là phải có cái để tin chứ :( ; bạn nghĩ xem nên tin về phương diện nào, cho là bạn uy tín, tin bạn, nhưng site nó uy tín ko, và nó uy tín thế nào....
mình thấy các pro như chiến, seal6, dương.... khi trình bày hoặc giật tít thì đều trình bày lí do của nó, chứ cậu để có tiềm năng, mình muốn đầu tư, cũng phải hiểu nó tiềm năng thế nào chứ :)

tin bạn thì ko vấn đề, nhưng vấn đề là phải có cái để tin chứ :( ; bạn nghĩ xem nên tin về phương diện nào, cho là bạn uy tín, tin bạn, nhưng site nó uy tín ko, và nó uy tín thế nào....
mình thấy các pro như chiến, seal6, dương.... khi trình bày hoặc giật tít thì đều trình bày lí do của nó, chứ cậu để có tiềm năng, mình muốn đầu tư, cũng phải hiểu nó tiềm năng thế nào chứ :)
bác phải đi trước dep thì AE mới tin tưởng dep đc :(
thì ra ý các pác là vậy. Mình tưởng đã đão chứ. Mình gửi lời xn lỗi nha.
Mình đưa các trang vừa hoạt động và chuẩn bị hoạt động nên thường có lợi cho các bác (nhưng nói thật tôi còn ko tin mình nè, trang mytrafficshare mình tuyển rè cực chết đừng 1 cái sập vì cheat)
Mình sẽ làm chuột bạch vậy

phuong

Senior
Reactions
582
MR
0.000
Cậu ko đầu tư, post proof, ai dám theo cậu mà để link ref làm gì? Ghi thêm link Non-ref đi, chơi như bên thebot.net cho nó chuyên nghiệp

Petermay

Hero
Reactions
475
MR
0.011
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
  • How long do cashouts take?
Allow 1-7days for cashouts normally.
And in the event of any delays, you can keep up to date with the latest daily cashout news in the blog.​

• If you refer a friend who buys $100 worth of 10 banner ad packs with us. You will receive $1 in referral commission per day till your referral's all shares expired.

• If you refer a friend who buys $1000 worth of 100 banner ad packs with us. You will receive $10 in referral commission per day till your referral's all shares expired.

• White Shares is a revenue sharing program.We share revenue with the members. (PLEASE NOTE: Portable Revenue System is not a HYIP program).
Túm lại thằng này không phải là HYIP mà là CỤ HYIP - Rút tiền tận 7 ngày mới về. - Nó chia tiền cho Sponsor = 100% thì ??????:eek:
---> Em ngồi ngắm chuột bạch ăn khoai lang vậy.:p

Step 2: Buy banner ad pack ($10 cost).You will get one share for each banner pack.
Step 3: For each your own share you will get $0.1 to your account balance for 30 days.After 30 days you will get $5 to your account balance and $5 to your purchase balance.

Đíu hiểu thằng Admin nó tính kiểu gì: $0.1 cho 30 ngày mà lại có $5 trong balance????? Bao ngày thì về được vốn???

Step 2: Buy banner ad pack ($10 cost).You will get one share for each banner pack.
Step 3: For each your own share you will get $0.1 to your account balance for 30 days.After 30 days you will get $5 to your account balance and $5 to your purchase balance.

Đíu hiểu thằng Admin nó tính kiểu gì: $0.1 cho 30 ngày mà lại có $5 trong balance????? Bao ngày thì về được vốn???

bạn dịch bằng chức năng thư nên nó dịch đại khái.
1%/ngày, 30%/month sau 30 ngày nó mới thực hiện điều bạn nói nhưng từ sau thì hơi khó hiểu

bạn dịch bằng chức năng thư nên nó dịch đại khái.
1%/ngày, 30%/month sau 30 ngày nó mới thực hiện điều bạn nói nhưng từ sau thì hơi khó hiểu
Tớ có dịch đâu. Đọc nguyên văn chữ nó viết là như vậy mà. :eek: Có khi Admin người nước Lào nên nó dốt tiếng Anh. :):eek:

netlogin

Junior
Reactions
31
MR
0.002
Trang này thể loại gì nhỉ ? HYIP, Revenue share, PTC... Đọc xong chẳng biết chơi thế nào, cách tạo lợi nhuận ra sao => pó tay
Muốn tuyển ref phải hướng dẫn cách chơi và thông tin về site rõ ràng chút...có lẽ sẽ hay hơn. Mà chưa có proof nên có link non-ref

Trang này thể loại gì nhỉ ? HYIP, Revenue share, PTC... Đọc xong chẳng biết chơi thế nào, cách tạo lợi nhuận ra sao => pó tay
Muốn tuyển ref phải hướng dẫn cách chơi và thông tin về site rõ ràng chút...có lẽ sẽ hay hơn. Mà chưa có proof nên có link non-ref
Cám ơn cậu góp ý.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week