Who's she ? :))

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000

P/S : Nhìn rồi tự hiểu thôi nhé , sợ ăn ban lắm :binhsua10: Ở trên này cũng là Hot nhưng là Hốt *** . Đc vote là Hốt *** thôi mà chảnh lắm nhá :))

<--- Cái này là HotGirl , dễ thương hay cười mà lại ko chảnh :))

[video=youtube_share;g1d8Y7b8IQ0]http://youtu.be/g1d8Y7b8IQ0[/video]

E này tên Quân , ghệ của 1 thành viên motor khá nổi của VN :) con xe này cũng là của ghệ cô ấy :D Cái này là ngày hội thi lái xe ở Bình Dương do Motul tổ chức , bữa ấy mình cũng có tham gia :)

Last edited by a moderator:
Hot *** tương lai của 4r đấy :)) dư sức đánh bại ngôi vị hiện tại :))

@3BE ơi: biết thì hẵng post, ko biết đừng có post linh tinh, mang tiếng người khác

@3BE ơi: biết thì hẵng post, ko biết đừng có post linh tinh, mang tiếng người khác

Ờ ha , chả biết gì nhưng cũng bức xúc thay , post luôn :D vì đơn giản mình cũng ko thích :D nhất là cái kiểu chảnh trên cái danh hiệu đc cấp , cái đó gọi là bị ảo tưởng ở cái 4r này :)) chứ ra ngoài đời dân tình sẽ cầm gậy xua đuổi :D

đùa chứ ảnh của bạn ông be hay ông lôi của ai thì cất xừ ê :| , xấu thì xấu nhưng pub lên nghĩ tội bỏ mệ :| . Kiểu này là hay đụng mặc cảm , bác pub lên thế ác vãi :) .

đùa chứ ảnh của bạn ông be hay ông lôi của ai thì cất xừ ê :| , xấu thì xấu nhưng pub lên nghĩ tội bỏ mệ :| . Kiểu này là hay đụng mặc cảm , bác pub lên thế ác vãi :) .

Trời , cái hình này là do mình search " girl xấu " nó ra cả đống đấy :)) mình mượn tạm :D

Người ta như nào thì kệ người ta? Ở đời có kẻ giàu sang và người nghèo hèn. Mỗi người mỗi hoàn cảnh sao lại so bì với nhau đc. Vãi chè ông bebebe, ********* hiểu ông post cái gì nữa. Gái xinh bây giờ xinh nhưng mất trinh.

Người ta như nào thì kệ người ta? Ở đời có kẻ giàu sang và người nghèo hèn. Mỗi người mỗi hoàn cảnh sao lại so bì với nhau đc. Vãi chè ông bebebe, ********* hiểu ông post cái gì nữa. Gái xinh bây giờ xinh nhưng mất trinh.
bây h á còn trinh nó khinh cho ý =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week