Why?...............................không lên SR. member?

Status
Not open for further replies.

Group.Lana

Banned
Reactions
66
MR
0.000
em trên 300 post sao chưa lên Sr. member như mấy bác nhỉ?:binhsua90:. Lên cái chữa màu xanh ấy, hôm nay nhìn mới để ý, muốn lên Sr. member có cần điều kiện gì nữa khôgn hả các bác:binhsua149:
các bác giải thích em cái

---------- Post added at 03:31 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

up lên nào!

Last edited by a moderator:
Tình hình theo mình là admin nên nâng cấp dựa theo chất lượng bài post và reply.hoặc số thanks chứ nhiều sếp toàn spam mà lên.
Kinh mới có cỡ 1 tháng mà 300 posts nhỉ
siêng năng spam gớm ^_^
Mình có > 20 posts
hic ...

Upvote 0
THÔNG BÁO : Những thành viên nào sắp bị BANNED sẽ ko đc lên chức nữa :)

Upvote 0
Tình hình theo mình là admin nên nâng cấp dựa theo chất lượng bài post và reply.hoặc số thanks chứ nhiều sếp toàn spam mà lên.

Hoàn toàn đồng ý với bạn này, nhiều người chỉ toàn spam ko, vì vậy ko thể chỉ dựa vào số post mà set lên cấp dc
Forum cần bài post chất lượng chứ ko phải số lượng
Những post ở mục chat chit hay tương tự ko thể tính là post dc

Chức năng feedback score rất hay nhưng hình như ko thấy xài đến
Vừa rồi thấy có bạn còn dùng tiền để mua số Thanks, thế mà mod hay admin vẫn ko close topic
Và còn nhiều thứ cần điều chỉnh nữa

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Hoàn toàn đồng ý với bạn này, nhiều người chỉ toàn spam ko, vì vậy ko thể chỉ dựa vào số post mà set lên cấp dc
Forum cần bài post chất lượng chứ ko phải số lượng
Những post ở mục chat chit hay tương tự ko thể tính là post dc

Chức năng feedback score rất hay nhưng hình như ko thấy xài đến
Vừa rồi thấy có bạn còn dùng tiền để mua số Thanks, thế mà mod hay admin vẫn ko close topic
Và còn nhiều thứ cần điều chỉnh nữa
sao phải quan trọng thế bạn? có $ là có tất cầm:binhsua26:

Upvote 0
sao phải quan trọng thế bạn? có $ là có tất cầm:binhsua26:

Thế hỏi bạn 1 câu : số Thanked có ý nghĩa j nữa khi mà ngta bỏ tiền ra mua chứ ko phải do các mem khác thấy bài viết có ích mà Thanks ?
Nhưng thôi đó chỉ là suy nghĩ của mình, dù sao thì cũng chẳng có mod nào quan tâm vấn đề này
Đó là lí do tại sao forum VN vẫn còn thua kém nc ngoài, những trường hợp như vậy họ ban forever :) (bạn mình nó đã bị 1 lần và chừa luôn )

Upvote 0
Chào bạn,

Hiện tại Forum tự động Set Group cho Members. Để lên được Senior Members, bạn phải có:
  • Đăng kí trên 10 ngày
  • Phải có tổng số Post trên 200 Post

Vậy là bạn có vẻ đang là một trong những người được MOD quan tâm. Bạn nên cẩn thận nha. Và chúc bạn may mắn.

BQT MMO4VN
Thân

Upvote 0
anh Shin đã trả lời rồi kìa :) chắc bạn được 1 MOD nào để ý rồi ;)) Hay là hệ thống k có cảm tình vs bạn :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week