<Why > Tình Hình Perfect Money

mình bị từ sáng sớm hôm nay thì đến hơn 12h trưa thì vào được chuyển qua code card rồi :D

Mới vừa vào tính bán PM mà không gửi code Pin. Hic hic Lúc 16h 26p

Mèn ơi, mình cũng không vào dc do chưa nhận dc codes mặc dù đã resend nhiều lần, may mà trc đó tẩu tán gần hết! :binhsua58:còn 2 cents!

Mèn ơi, mình cũng không vào dc do chưa nhận dc codes mặc dù đã resend nhiều lần, may mà trc đó tẩu tán gần hết! :binhsua58:còn 2 cents!

Chắc không sao đậu cậu, bị vấn đề chút thôi.

mịa nó cả đống tiền mà cái thằng pm nó không chỉnh lại server mail cái củ ...........

Tình Hình Là đang đăng nhập vào pm nhưng không thấy gửi code . anh em ai có bị trường hợp này không vào cập nhật cho anh em biết cái:binhsua46:
Có gửi mà nhưng mà đợi 1 2 tiếng sau mới có. Từ hôm qua cũng chưa vào được lần nào nữa :binhsua45:

Mới thử YH mail nhận Pincode tốt, Gmail thì 2 tiếng sau nó mới tới, chán lòi mắt, có ai nhận đc gmail chưa vậy?

Vào đc thật rùi hả cậu ?

HiHi , cậu đừng resent nhìu lần . Bây giờ cậu để Gmail như vậy khoảng 1h , để tất cả những code cũ gửi về mail hết đi

Sau đó đăng nhập lại và lấy code mới . Nếu chưa có liền thì chờ , nhớ là đừng resent nữa nhé :D Đợi code mới nhất paste vào thui

HiHi , cậu đừng resent nhìu lần . Bây giờ cậu để Gmail như vậy khoảng 1h , để tất cả những code cũ gửi về mail hết đi

Sau đó đăng nhập lại và lấy code mới . Nếu chưa có liền thì chờ , nhớ là đừng resent nữa nhé :D Đợi code mới nhất paste vào thui

Ok , thanks nhé @@! đang để treo site chờ code về @@!

mình vừa test thử thì có code trong 5 giây qua gmail mà?

Mình đã vào đc nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week