Win bản quyền , Office bản quyền

Hiện tại em đang có 3 phiếu giảm giá dùng cho trang http://www.microsoftstore.com/store/msapac/vi_VN/home/ThemeID.27660100/Currency.VND/mktp.VN
K biết có anh em nào hứng thụ k ạ

ko có ai nhiệt tình ạ. code giảm giá 4tr2 ạ

ẹc cứ tưởng thông báo đâu :D các bác cứ xem đi cho kĩ rồi hãng phán :D

Phần mềm với key khác nhau lắm bạn...phần mềm chỉ để chạy...còn key thì active bản quyền. mà thím bán cái đó chỉ để mấy công ty họ active và có giấy tờ để xuất trình khi có kiểm tra thôi. Còn MMO này thì chỉ tốn vài đồng cho cái key active bản quyền đấy thím.

sao lại là key đây hẳn phần mềm mà cha

Phần mềm với key khác nhau lắm bạn...phần mềm chỉ để chạy...còn key thì active bản quyền. mà thím bán cái đó chỉ để mấy công ty họ active và có giấy tờ để xuất trình khi có kiểm tra thôi. Còn MMO này thì chỉ tốn vài đồng cho cái key active bản quyền đấy thím.

:D
win bản quyền nghe sao nó cao sang thế

15 năm nay vẫn xài win lậu, vẫn game bt, mmo bt, cày $ bt :D

win bản quyền chỉ dành cho bọn TÂY là chính, chúng nó lịch sự, ko xài crack :rolleyes:

:D
win bản quyền nghe sao nó cao sang thế

15 năm nay vẫn xài win lậu, vẫn game bt, mmo bt, cày $ bt :D

win bản quyền chỉ dành cho bọn TÂY là chính, chúng nó lịch sự, ko xài crack :rolleyes:
Chẳng lẽ việt nam mình k ai xài bản quyền :). Công ty nó dùng crack hã bác =))

Người viet nam luôn ưa đồ miễn phí , trong khi đó M$ bảo nếu đàn dùng win lậu update lên bản win 10 trong vòng 1 năm từ tháng 6 năm nay đến năm sau là được Free vĩnh viễn ko cần bản quyền
có nhiều thứ khác ở store mà bác chứ đâu mỗi win :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week