Ask Wire bank về vietcombank

về bank cái là e rút dc ngay hay phải lên bank trình bầy ạ ?

tuỳ số tiền , nếu 1 vài k thì rút được ngay , còn vài chục k thì hên xui , xui thì đem invoice ra bank là được rút .

nếu rút về tài khoản usd thì ra bank được rút usd .

nếu rút về tk vnd thì bank nó sẽ tự chuyển $ ra vnd , ra bank chỉ được rút vnd thôi , ko được rút usd .

tuỳ số tiền , nếu 1 vài k thì rút được ngay , còn vài chục k thì hên xui , xui thì đem invoice ra bank là được rút .

nếu rút về tài khoản usd thì ra bank được rút usd .

nếu rút về tk vnd thì bank nó sẽ tự chuyển $ ra vnd , ra bank chỉ được rút vnd thôi , ko được rút usd .
nếu nhận từ net thì lấy invoice của net ạ anh ?

nếu nhận từ net thì lấy invoice của net ạ anh ?

nhận bao nhiêu k mà phải sợ ?

tầm >30k thì hãy quan tâm đến vấn đề này .

invoice của net là được , tiền của mình là tiền sạch rồi , cứ hiên ngang ra mà nhận .

invoice của net là được , tiền của mình là tiền sạch rồi , cứ hiên ngang ra mà nhận .
ok anh :)

quan tâm làm gì chứ @@ bao nhiêu tiền chả thế @@ cứ có tiền trong bank là ra rút về xài thôi, nếu nó hold thì mới ra trình bày, tiền trong bank rồi ra trình bày làm cái gì vậy @@

quan tâm làm gì chứ @@ bao nhiêu tiền chả thế @@ cứ có tiền trong bank là ra rút về xài thôi, nếu nó hold thì mới ra trình bày, tiền trong bank rồi ra trình bày làm cái gì vậy @@
hì e hỏi thui mà anh

anh ơi vậy số routing number em điền 000 có nhận $ đc ko ạ ?

anh ơi vậy số routing number em điền 000 có nhận $ đc ko ạ ?

routing number là hệ khác , ngân hàng của mình dùng SWIFT CODE nên không có số routing number .

nếu sửa được thì xoá cái routing number đi , để trống thôi . còn ko thì chắc cũng ko ảnh hưởng gì đâu .

routing number là hệ khác , ngân hàng của mình dùng SWIFT CODE nên không có số routing number .

nếu sửa được thì xoá cái routing number đi , để trống thôi . còn ko thì chắc cũng ko ảnh hưởng gì đâu .
ok e ko sửa đc hì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week