Ask wire bank

Định kiếm cái acc làm, mà chat với AM Ken ko qua được, và nó nói thế này

sao hay the nhi, dua bank viet no cung ok ak
Nó đưa cái form, mình điền đại đó mà. Nó hỏi are you sure? Mình sure cái nó hỏi qua việc khác, chứ trình của AM tới đâu mà soi ra dc info, số tài khoản Canada bác? Bác nghĩ AM mobvista là hệ thống giống paypal ah:) Có điều wire bank rồi thì bán account ko dc, mất 1tr cũng hơi tiếc nhưng bỏ, reg network khác

Last edited:
Nó đưa cái form, mình điền đại đó mà. Nó hỏi are you sure? Mình sure cái nó hỏi qua việc khác, chứ trình của AM tới đâu mà soi ra dc info, số tài khoản Canada bác? Bác nghĩ AM mobvista là hệ thống giống paypal ah:) Có điều wire bank rồi thì bán account ko dc, mất 1tr cũng hơi tiếc nhưng bỏ, reg network khác
are you sure nghĩa là "BẠN ĐÃ CHẮC CHẮN MUỐN NHẬN BẰNG BANK NÀY VĨNH VIỄN CHƯA" đó thím :D:D

hôm kia reg vẫn êm, hôm nay nó đã khó vậy rồi à :rolleyes:

are you sure nghĩa là "BẠN ĐÃ CHẮC CHẮN MUỐN NHẬN BẰNG BANK NÀY VĨNH VIỄN CHƯA" đó thím :D:D

hôm kia reg vẫn êm, hôm nay nó đã khó vậy rồi à :rolleyes:
Ghi Sure rồi nên quyết định ngâm dấm account:D

vậy mình wire bank việt nam có sao ko mấy bác
Cậu info nước ngoài, ghi bank Vietnam, sau đó nó hỏi, tại sao mày là người nước ngoài mà lại ghi bank Vietnam hả? Có phải là gian lận ko? Rồi thì biết trả lời sao:D
Qua Buy/Sell mà rao thuê bank đi cậu ơi

Cậu info nước ngoài, ghi bank Vietnam, sau đó nó hỏi, tại sao mày là người nước ngoài mà lại ghi bank Vietnam hả? Có phải là gian lận ko? Rồi thì biết trả lời sao:D
ghi vietcombank ko bjt nó có biết của vn ko nhỉ ko nhỉ :oops:

ghi vietcombank ko bjt nó có biết của vn ko nhỉ ko nhỉ :oops:
Cái form nó là vậy. Điền Bank name là vietcombank thì bank country phải là vietnam, kiểu gì cũng dính, kaka, Kiểu này tạo được mobvista info vietnam hay USA mới ổn

C cung điền bank viet ma van dc do ma. Sao kì vậy

C cung điền bank viet ma van dc do ma. Sao kì vậy
:D Sao cậu biết được là bank việt, thẻ Visa thì đi đầu là số 4xxxxxx mà, nước nào chả vậy. Mà mình là chém reg acc, còn cậu chủ thớt là cần bank thiệt để paid tiền về nha. 2 cái khác nhau rõ

:D Sao cậu biết được là bank việt, thẻ Visa thì đi đầu là số 4xxxxxx mà, nước nào chả vậy. Mà mình là chém reg acc, còn cậu chủ thớt là cần bank thiệt để paid tiền về nha. 2 cái khác nhau rõ
Ac vậy trên form kia c k ghi bank country à @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week